Wanasheria na Ufisadi na Mikataba mibovu, je bado tunawahitaji? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasheria na Ufisadi na Mikataba mibovu, je bado tunawahitaji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gollocko, Feb 8, 2012.

  1. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,277
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Leo katika gazeti la majira imeripotiwa kuwa serikali iliingia mkataba na kampuni ya utafutaji gesi ya Pan African Energy Tanzania Limited ili kutafuta gesi hapa nchini na katika mkataba huo CAG (Mkaguzi mkuu wa serikali) amegundua kuna kiasi kimeongezwa kimakosa kinachofikia dola za kimarekani mil.28.

    Huu ni mwendelezo wa mikataba mibovu ambayo hulalamikiwa kila kukicha hapa Tanzania na karibu kila wizara au idara za serikali kuna utitiri wa mikataba mibovu. Cha kushangaza tuna utitiri wa wanasheria na mikataba yote hii wanasheria huusika kwa asilimia kubwa!

    Sasa najiuliza baada ya ufisadi wote huu kwenye mikataba tunayoingia kila kukicha hapa nchini bado tunahitaji wanasheria kweli?
     
  2. H

    House1932-1951 Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tunawahitaji kama wakifuata ile kitu inaitwa maadili ya kazi zao yaani Legal ethics and moral conduct mkuu.
     
  3. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,214
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tunawahitaji sana,

    kinachotokea wanashauri vizuri lkn mikataba inaenda kuchakachuliwa mbele ya safari

    ww jiulize nani anashuhudia mikataba hiyo, je ni yule aliyeshauri au mwingine
     
Loading...