Wanasheria: Jinsi ya kujimilikisha mgodi uliougundua kisheria. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasheria: Jinsi ya kujimilikisha mgodi uliougundua kisheria.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by The only, Apr 11, 2012.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    WATAALAMU TUSAIDIANE MAANA KUNA MSHIKAJI WANGU KAPATA ENEO AMBALO LINA GOLD ZAMANI WALISHAWAHI CHIMBA LIKA FUKIA WATU ,MSAADA

    a) sheria zipi zinayosimamia madini utafutaji na upatikanaji ,umiliki na uuzaji.

    b) Ni hatua gani unapitia kusajili kampuni ya kutafuta madini.
     
Loading...