Wanapotwanga kwa mbwembwe!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Hivi kwanini kina dada wengine wakati wanatwanga, wanatwanga kwa mbwembwe na kupiga makofi kabisa? WEngine wanaimba na nyimbo na miguno juu; haiwezekani kutwanga tu vikaisha? Nazungumzia kutwanga nafaka ambazo zinahitaji wakati mwingine unyunyizie maji ili zitwangike vizuri.

Nimeyaona haya kijijini. Wanaofahamu huu ufundi wa kutwanga.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,407
Likes
1,402
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,407 1,402 280
haya na wewe toka lini ukawa bwanchuchu?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,840
Likes
46,298
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,840 46,298 280
Mimi piya nimeshawahi kuona
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,154
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,154 600 280
Mmmh... MMK... vipi tena...???
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Mwanakijiji anapenda kutwanga! Nadhani zaidi ya nafaka
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,880
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,880 280
ha ha haa,mkjj umekuja kivingine.vp mzee politiko zimekua ngumu kidogo huko?:teeth:
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
Hivi kwanini kina dada wengine wakati wanatwanga, wanatwanga kwa mbwembwe na kupiga makofi kabisa? WEngine wanaimba na nyimbo na miguno juu; haiwezekani kutwanga tu vikaisha? Nazungumzia kutwanga nafaka ambazo zinahitaji wakati mwingine unyunyizie maji ili zitwangike vizuri. Nimeyaona haya kijijini. Wanaofahamu huu ufundi wa kutwanga.
Kazi na dawa
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
naona kina kaka tu ndio wanachangia so far!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,000
Likes
6,121
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,000 6,121 280
mm nafikiri wanaonyesha ufundi wao, maana kijijini mara nyingi mziki ni nadra, so
they intertain themselves, ila kuna ambao hata wanakata kata kiuno nakwambia, basi tu
nawaombea furaha
 
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
438
Likes
3
Points
35
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
438 3 35
Mwanakijiji leo umelalia upande gani?? na umeamkia upande upi?? Duh maana hiyo ni kali, mambo ya mitwango tena???????
Jamani MWakijiji naomba tu uifute hiyo mada kwa kweli....maana wengine tunaona aibu kuchangia hiyo mitwango.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Badala yakufanya kazi huku wakifikiria kufanya kazi....kitu ambacho kinachosha haraka wanafanya kazi huku wakijiburdisha!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
ok nolivyokuwa nasoma sentensi ya kwanza nilikuwa nafikiria kitu kingine kabisa...............
lakini baada ya kumaliza kusoma hiyo thead nikakosa jibu ..... samahani sana MM.......
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
CCM kwa kutwanga ni mwisho wa Matatizo.....

Ndiyo maana Dr. Slaa na Chedema hawakufurukuta Mtwara na Lindi.

Hata Bukoba kwa Wahaya, Chadema hawakufanya vizuri sana.

Kama unafikiri nawaonea CCM kwa kutwanga, hebu ona hii......

2.jpg
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...na wakitwanga lazima wapepete!
shughuli si ndogo wallahi!
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504