Wanaotuhoji kwanini ' tunaojitambua ' vyema Vichwani tumempenda Rais Samia majibu yao yapo katika hii Nukuu yake...

Krav Maga

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
4,734
2,000
" Uwekezaji nchini Tanzania umekuwa ni tatizo na kwakweli mabadiliko makubwa yanahitaji hapa. Makampuni yanafunga, Wafanyabishara wanashindwa kuendelea huku Uchumi wa Tanzania ukiathirika pakubwa, Ajira nyingi Kutoweka, Mzunguko wa Pesa kuwa Mgumu kupelekea Kilio cha kila Siku kwa Wananchi kuwa Mifuko yao inazidi kuwa mitupu tu "

Tumempenda Rais Samia Suluhu Hassan siyo kwa bahati mbaya tu bali kwa dhamira yake Kuu kwa Watanzania wengi, kuwa ni Mtu aliyejua Kilio Kikubwa cha Watanzania ( cha Ukata mkubwa Mifukoni )

Hatahivyo haongozwi Kimihemko, ila anaenda na Slogan nzuri ya Watu makini ya ' Slow but Sure ' ambayo naamini itamsaidia na atatuongoza vyema tu kabisa.
 

Mgiriki Jr VI

JF-Expert Member
Dec 20, 2019
2,693
2,000
Point ni kwamba yeye ni sehemu ya haya maovu na amesema atamuenzi marehemu


In short umengatwa na kupulizwa ukangatwa tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom