Wanaotaka kurudisha makadi ya CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka kurudisha makadi ya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fisi 2, Jun 9, 2012.

  1. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,162
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Sijui ni masikio yangu yana shida au ndio kauli yenyewe. Nimemsikia Magufuli live akitamka hayo. Wanajf mlisikia pia?
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alisema. Nakupa pole JF wataiondoa thread yako muda si mrefu-inadhalilisha ccm
     
  3. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiyo mbona ni ghani ya kawaida ya kisukuma? e.g ligari (anamaanisha gari zuri, analisifia...), ma-vyakula, ma-nguo, n.k
     
  4. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    dada usikurupuke kama magamba walivyokurupuka leo,wameishiwa hoja na kuamua kuwaweka tot ili kumalizia mda waliolipia kwenye ma-tv,ni hv Mh Magufuli alisema nanukuu-' labda kuna watu wanataka kurudisha makadi ya ccm na vyama vingine wayalete hapa
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    alisema hayo wote tulisikia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    nikweli alisema but nafikiri ni ulimi kuteleza baada ya kutegemea watu wengi badala yake wakakuta watu wachache. kila kiongozi wa ccm alichanganyikiwa ndo maana waliyo kuwa wanayaongea yalikuwa hayaeleweki. Mkutano wa leo umeibomoa ccm. Mia
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yes alisema na alipogundua kachemsha akaunganisha na vyama vingine ili kupunguza uzito
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    figganigga mzee wa mia. Upo?


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haha eti MAKADI labda alimanisha makubwa makubwa hivi..hamsini/mia.
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haha eti MAKADI labda alimanisha makubwa makubwa hivi..hamsini/mia.
     
Loading...