Wanaotaka Advance Africa Scholarships!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotaka Advance Africa Scholarships!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ab-Titchaz, Apr 4, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 4, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
  2. m

    mgayasida Member

    #2
    Apr 7, 2008
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao weupe ni watu wabaya sana kwani hutoa Scholarships ya kwenda kusomea yale yasiyotufaidisha watz, bali yale yanayoendelea kuwafaidisha wao tu.
    Kwa mfano leo unaenda kusomea uinjinia wa Nyuklia ili ufanyie kazi wapi, kama siyo kwao, tena kwa ujira mdogo.
     
Loading...