Wanaosoma Health Service Management wanafanya kazi zipi?


L

lizabriana

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
27
Likes
5
Points
5
Age
23
L

lizabriana

Member
Joined Jun 20, 2016
27 5 5
Habarini wakuu,

Hivi watu wanaosoma Health Service Management wanafanya kaz zipi baadae?
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Hv watu wanaosoma health servce management wanafanya kaz zip badae
Wanaweza kuwepo viwandan migodin na sehemu zingine wanakuwa ni Consultant Mara nyingi based on Safety kazini
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Mustafa kuna tetes kuwa wanakua bibi afya na babu afya n kwel? Den ajira n moja kwa moja au vp
Yani hapo ni Suala la Lugha Tu but cku hiz najua ni Afisa Afya Mara nyingi kazi unapatia Manispaa na ni Uhakika halafu ndo utapangiwa Wilaya Yako utakayofanyia kazi
 
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
208
Likes
33
Points
45
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
208 33 45
Yani hapo ni Suala la Lugha Tu but cku hiz najua ni Afisa Afya Mara nyingi kazi unapatia Manispaa na ni Uhakika halafu ndo utapangiwa Wilaya Yako utakayofanyia kazi
hata sis wa HKL si tunaweza kusoma?
 
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
1,148
Likes
2,184
Points
280
Age
25
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
1,148 2,184 280
Habarini wakuu,

Hivi watu wanaosoma Health Service Management wanafanya kaz zipi baadae?
Ni health administrator kwa ujumla mi mwenyewe naisoma hapa mzumbe
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,385
Likes
1,093
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,385 1,093 280
hata sis wa HKL si tunaweza kusoma?
mkuu sijajua unamaanisha ipi.
lakini mimi ninayoijua inaitwa HEALTH SYSTEM MANAGEMENT inatolewa mzumbe tu hakuna chuo kingine chochote Tanzania kinachotoa zaid ya mzumbe. HKL unasoma tena bila shida. I have my friend amemaliza mwaka huu amesoma HKL
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,385
Likes
1,093
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,385 1,093 280
Habarini wakuu,

Hivi watu wanaosoma Health Service Management wanafanya kaz zipi baadae?
Mkuu mimi ninayoifahamu inaitwa HEALTH SYSTEM MANAGEMENT inatilolewa mzumbe tu
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,441
Likes
1,822
Points
280
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,441 1,822 280
inatolewa pia udom..nahitaji taarifa zakutosha kutoka kwenye hii kozi..wajuzi wa mambo mtujuze
 
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
208
Likes
33
Points
45
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
208 33 45
mkuu sijajua unamaanisha ipi.
lakini mimi ninayoijua inaitwa HEALTH SYSTEM MANAGEMENT inatolewa mzumbe tu hakuna chuo kingine chochote Tanzania kinachotoa zaid ya mzumbe. HKL unasoma tena bila shida. I have my friend amemaliza mwaka huu amesoma HKL
biology form four hawaangalii? maana nilipata E
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Ngoja TCU watoe ile Prospectus Maana sasa hivi naona wanahangaika na Grades jitahid kupitia tovuti yao na ya mzumbe
 
CHAPTER5

CHAPTER5

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
541
Likes
480
Points
80
Age
48
CHAPTER5

CHAPTER5

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
541 480 80
St.John Dodoma wanatoa hiyo kozi
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,385
Likes
1,093
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,385 1,093 280
biology form four hawaangalii? maana nilipata E
mkuu labda wawe wamebadilisha qualifications mwaka huu au mwaka jana lakini mwaka 2013 walikua wanaangali ufaulu wa English language na kama haujaisoma advance wanaangalia o level kama ulikua na C. Na by then ilikua inatolewa mzumbe tu sasa sijui kama na udom wameanza kuitoa
 
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
208
Likes
33
Points
45
Level Florian

Level Florian

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
208 33 45
mkuu labda wawe wamebadilisha qualifications mwaka huu au mwaka jana lakini mwaka 2013 walikua wanaangali ufaulu wa English language na kama haujaisoma advance wanaangalia o level kama ulikua na C. Na by then ilikua inatolewa mzumbe tu sasa sijui kama na udom wameanza kuitoa
language olevel nilipata C na advance nimepata E nataka nikaisome advanced diploma
 
L

lizabriana

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
27
Likes
5
Points
5
Age
23
L

lizabriana

Member
Joined Jun 20, 2016
27 5 5
mkuu sijajua unamaanisha ipi.
lakini mimi ninayoijua inaitwa HEALTH SYSTEM MANAGEMENT inatolewa mzumbe tu hakuna chuo kingine chochote Tanzania kinachotoa zaid ya mzumbe. HKL unasoma tena bila shida. I have my friend amemaliza mwaka huu amesoma HKL
So km alivyosema mustafa kuwa ajira n moja kwa moja? Na mishahara yao vp
 
L

lizabriana

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
27
Likes
5
Points
5
Age
23
L

lizabriana

Member
Joined Jun 20, 2016
27 5 5
mkuu labda wawe wamebadilisha qualifications mwaka huu au mwaka jana lakini mwaka 2013 walikua wanaangali ufaulu wa English language na kama haujaisoma advance wanaangalia o level kama ulikua na C. Na by then ilikua inatolewa mzumbe tu sasa sijui kama na udom wameanza kuitoa
Naomba msaada wa kupata details za kutosha kuhusu hyo ktu
 

Forum statistics

Threads 1,235,381
Members 474,523
Posts 29,220,560