Wanaopajua dodoma mniambie.


Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Wapenzi naombeni kujua maeneo ya kujidai/mtoko katika mkoa wa dodoma. Napenda sehemu tulivu ambazo hazina makelele. Nataka niwe najipa mtoko angalau weekend katika kipindi chote nitakachokuwa huku. Thanx.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wapenzi naombeni kujua maeneo ya kujidai/mtoko katika mkoa wa dodoma. Napenda sehemu tulivu ambazo hazina makelele. Nataka niwe najipa mtoko angalau weekend katika kipindi chote nitakachokuwa huku. Thanx.
Kumbuka juzi ulisema unaishi Dom, na kwamba uliomba gatherings za wanaJF zije pia Dom...
Now inakuwaje mwenyeji wa huko utafute information huku mtandaoni badala ya kuchukua bodaboda hapo na kuzungukia?
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
Wapenzi naombeni kujua maeneo ya kujidai/mtoko katika mkoa wa dodoma. Napenda sehemu tulivu ambazo hazina makelele. Nataka niwe najipa mtoko angalau weekend katika kipindi chote nitakachokuwa huku. Thanx.
hujatuambia dodoma unasoma au ni mfanya kazi na unaishi maeneo gani!maana tunaweza kukutajia viwanja vizito kumbe ukawa mwanafunzi na fedha yenyewe ya bodi ya mkopo ni mawazo matupu!tuambie wewe ni nani na unafanya kazi gani na dodoma umeenda kufanya nn!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,463
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,463 280
kwa age yako nadhani nk disco itakufaa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kumbuka juzi ulisema unaishi Dom, na kwamba uliomba gatherings za wanaJF zije pia Dom...
Now inakuwaje mwenyeji wa huko utafute information huku mtandaoni badala ya kuchukua bodaboda hapo na kuzungukia?
ulininukuu vibaya. Nipo dom kwa sasa. Ni mgeni ila nitakuwepo huku kwa muda mrefu kidogo na hata hyo 2gether party wakiiorganize huku nitaweza shiriki.
Una kumbukumbu nzuri.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
Aah we zunguka zunguka hapo mjini, ila nje ya mji kidogo kuna MoteL moja nzuri barabara kuu kelekea Mzani mpya,Nyerere square nyuma jengo la chama cha kijani kuna sehemu utapata maakuli na mishkaki.
Sijajua uwezo wako kifedha ila Lodge/Hotel zipo nyingi kuanzia 12000/= hadi 40000/=

Karibu Nkuhungu,Karibu Dodoma.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Wapenzi naombeni kujua maeneo ya kujidai/mtoko katika mkoa wa dodoma. Napenda sehemu tulivu ambazo hazina makelele. Nataka niwe najipa mtoko angalau weekend katika kipindi chote nitakachokuwa huku. Thanx.
Saint Gaspar panafaa kulala au Royal village.
Club nzuri ni Club 84.
Nyama choma nenda Chako ni Chako(usiku ni vizuri zaidi).
Kuku wa kurosti nenda Mpepo Bar.
Supu asubuhi jaribu Rose garden.
Totoz ...nenda UDOM kama ukikosa CBE. Nawasilisha mkuu.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Eleza maeneo unayoishi ili tuweze kukupa kiwango cha hadhi yako tusije kukupeleka Chang'ombe bure!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,463
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,463 280
Saint Gaspar panafaa kulala au Royal village.
Club nzuri ni Club 84.
Nyama choma nenda Chako ni Chako(usiku ni vizuri zaidi).
Kuku wa kurosti nenda Mpepo Bar.
Supu asubuhi jaribu Rose garden.
Totoz ...nenda UDOM kama ukikosa CBE. Nawasilisha mkuu.
hivi mnadani bado kupo?
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Saint Gaspar panafaa kulala au Royal village.
Club nzuri ni Club 84.
Nyama choma nenda Chako ni Chako(usiku ni vizuri zaidi).
Kuku wa kurosti nenda Mpepo Bar.
Supu asubuhi jaribu Rose garden.
Totoz ...nenda UDOM kama ukikosa CBE. Nawasilisha mkuu.
Mpaka Totozi
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Aah we zunguka zunguka hapo mjini, ila nje ya mji kidogo kuna MoteL moja nzuri barabara kuu kelekea Mzani mpya,Nyerere square nyuma jengo la chama cha kijani kuna sehemu utapata maakuli na mishkaki.
Sijajua uwezo wako kifedha ila Lodge/Hotel zipo nyingi kuanzia 12000/= hadi 40000/=

Karibu Nkuhungu,Karibu Dodoma.
ahsante mkuu. Pa kukaa ninapo ila panachosha kukaa sehemu moja daily
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
Aah we zunguka zunguka hapo mjini, ila nje ya mji kidogo kuna MoteL moja nzuri barabara kuu kelekea Mzani mpya,Nyerere square nyuma jengo la chama cha kijani kuna sehemu utapata maakuli na mishkaki.
Sijajua uwezo wako kifedha ila Lodge/Hotel zipo nyingi kuanzia 12000/= hadi 40000/=

Karibu Nkuhungu,Karibu Dodoma.
nkuhungu ipi mzee?kumbe tupo wengi huku
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
tuambie wewe ni nani na unafanya kazi gani na dodoma umeenda kufanya nn!

he! Naomba ujibu nilichokuuliza. Hayo mengine ni mambo yangu binafsi. Haiusiani na ninachotaka. Pole kama nimekukwaza.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
ahsante mkuu. Pa kukaa ninapo ila panachosha kukaa sehemu moja daily
Kama una usafiri jaribu kwenda mnadani Msalato jumamosi huwa unanoga sana, hapo utajichanganya na wapiga kura ambao hawajui ufisadi wala maisha bora, wao nyama inatosha! it's really fun...uta-enjoy mkuu.
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,260
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,260 441 180
Nenda royal village, kuna 84 club.. Rock hotel, Rif one ipo Area C..
Dear Mama..
Carebean kwenye kitimoto, ipo nyuma ya bunge..
Chako ni chako.. Kito hotel, Savanah..
Pote pako poa..
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Saint Gaspar panafaa kulala au Royal village.
Club nzuri ni Club 84.
Nyama choma nenda Chako ni Chako(usiku ni vizuri zaidi).
Kuku wa kurosti nenda Mpepo Bar.
Supu asubuhi jaribu Rose garden.
Totoz ...nenda UDOM kama ukikosa CBE. Nawasilisha mkuu.
huko kote utulivu upo au?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Nenda royal village, kuna 84 club.. Rock hotel, Rif one ipo Area C..
Dear Mama..
Carebean kwenye kitimoto, ipo nyuma ya bunge..
Chako ni chako.. Kito hotel, Savanah..
Pote pako poa..
ahsante mpenda p.
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470