Wanaongalia ITV sasa nisaidie jambo hili pls.?

frema120

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
5,099
1,195
Wakati nasubiri habari sasa ITV, wanapiga nyimbo moja ya kusifia ITV waimbaji ni Dar Modern Taarabu.

Lakini muimbaji mkuu ni Bint Sikuzani pls naomba mwenye mawasiliano na binti huyu anipatie PM pls over pls...na jambo zuri naye sanaa

Asante sanaa.
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,407
2,000
Wakati nasubiri habari sasa ITV, wanapiga nyimbo moja ya kusifia ITV waimbaji ni Dar Modern Taarabu.

Lakini muimbaji mkuu ni Bint Sikuzani pls naomba mwenye mawasiliano na binti huyu anipatie PM pls over pls...na jambo zuri naye sanaa

Asante sanaa.

Samahani mzee, mbona lugha yako imekaa kifataki fataki??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom