Wanaomshangilia Makamba sasa hivi baadae watamgeuka na kumuacha peke yake, Magufuli ni kete ya ushindi wa CCM

Coach Slamah Hamad

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
1,931
2,000
This person called makamber is simply a gay-boy who is morally and politically unqualified.

Ukiachana na mbwembwe zake za kuvaa miwani ya machinga na kuongea Kiswahili cha kinafiki, bado sijaona kama ana uwezo wowote wa kiutendaji.

Just a little boy who was privileged to rise to power through fraudulent means and favouritism without proper credentials or merits.

That being said, i believe he is too gay to be anyone — leave alone to do anything of potential value. He only suck dicks and get fucked in the ass, that's all.

Eeuw!!
 

passioner255

JF-Expert Member
Apr 22, 2019
1,246
2,000
Magufuli atakuwaje kete ya ushindi ya CCM wakati yeye mwenyewe alikuwa anategemea kuteka, kupora kura, kupika idadi ya wapiga kura na kura? Sema zile mbinu chafu za Magufuli ndio kete iliyobaki ya CCM kubaki madarakani.

Hakuna CCM tena ya kushinda kihalali kwenye box la kura. CCM inashupaza shingo tu, lakini haina uwezo tena wa kubaki madarakani.
Wewe Kwa akili yako Magufuli anaweza kuiba Kura Kwa sababu mpinzani wake ni Lisu?mtu mwenye akili hawezi kusema Lisu angekuwa na uwezo wa kupata Kura nyingi zaidi ya Magufuli wakati ule.only stupid people think that magufuli hamkushinda kihalali.
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
44,376
2,000
Wewe Kwa akili yako Magufuli anaweza kuiba Kura Kwa sababu mpinzani wake ni Lisu?mtu mwenye akili hawezi kusema Lisu angekuwa na uwezo wa kupata Kura nyingi zaidi ya Magufuli wakati ule.only stupid people think that magufuli hamkushinda kihalali.

Sio kuiba kwa kihadithiwa, tumeona kwa macho yetu kuanzia kupika idadi ya wapiga kura, mpaka kura za uongo siku ya uchaguzi, hayo hatujahadithiwa yalikuwa wazi. Ni kweli inawezekana alimshinda Lisu, ila sio kwa idadi ya kura alizotangazwa nazo. Magufuli alikuwa ni mwizi wa kura toka akiwa mbunge na hakuwa na tabia ya kushinda kwa njia ya kura zaidi ya figisu, na taarifa zake zipo. Alipokuwa rais kutokana na katiba mbovu ndio ikawa tabia yake ya wazi.
 

zithromax

JF-Expert Member
Apr 26, 2016
2,620
2,000
Umenena vyema. Takae shinda uchaguzi ni yule atabeba karata ya Hayati.

Subiri wasio jua siasa wakutukane. Ila ukweli unabaki palepale.
Acha wajipe moyo kipindi hiki kuna siku mtu atapopolewa na akiwa majukwaani maana huku kijijini kukubalika kwa mama kuna poromoka kwa kasi ya hatari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom