Wanaompinga wenje wamfanyia vurugu wakati akabidhi madawati

nngu007

JF-Expert Member
Aug 2, 2010
15,869
1,225
*** KWELI HII NI KWELI? MBONA UMATI wa WATU KWENYEMKUTANO?


TUESDAY, NOVEMBER 27, 2012

WANAOMPINGA WENJE WAMFANYIA VURUGU WAKATI AKABIDHI MADAWATI, MNYIKA ALIPA AHADI ALIYOITOA MKUTANO WA MWEZI WA 4 KUCHANGIA MADAWATI, MBOWE, ZITO KABWE, HALIMA MDEE, ESTER BULAYA, VICK KAMATA WATAJWA LIST YA WANAO DAIWA. JEH! WALITOA AHADI HEWA KUCHANGIA MADAWATI NYAMAGANA?



Jumla ya shilingi milioni 56 ikiwa ni ahadi na pesa taslimu zilipatikana kwenye changizo la madawati lililofanyika mnamo mwezi wa nne 2012 ambapo pesa cash iliyopatikana ni shilingi milioni 24 ahadi ambayo haijalipwa mpaka sasa ni shilingi milioni 32. Kujua wanaodaiwa na viwango vya madeni yao kwa ahadi za madawati bofya play ...


Karibu na robo ya mwisho wakati Mnyika akielekea kuanza kuhutubia joto la timbwili timbwili la vurugu likatokea mara baada ya watu kadhaa waliosadikika kuwa walikuwa wametumwa na maadui wa Wenje ambao wamo ndani ya chama hicho kufanya vurugu kwenye mkutano huo kwa kurusha mawe kwenye kusanyiko hali ambayo ilisababisha baadhi ya waungwana kusambaratika wakihofia usalama wao.

Mdau akitweta mara baada mvua ya makonde kumwangukia..

"Hapa ndipo angalau kuna usalama.." mwananchi akiwa na majeraha yake...
Mbunge wa jimbo la Nyamagana jijini Mwanza Ezekiel Wenje akitoa maelekezo juu ya madawati hayo ambayo yametengenezwa kwa mtindo kuwa kila moja linauwezo wa kuketisha wanafunzi watatu.

Orodha ya shule zitakazo nufaika na mpango huo ni pamoja na Shule ya Lake A na B, Shule ya msingi Nyashana A, B, na C, Shule ya msingi Nyakabungo B, Mabatini A, B na C, Shule ya msingi Nyerere, Shule ya msingi Mandela, Ngwandu A, B, C na D, Nyagulugulu, Nyakato, Mahina, Mtakuja, Pamba, Hongera na nyingine ndani ya wilaya hiyo....

 

Wingu

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
4,322
1,225
Huyu Wenje 2015 harudi.Amejisahau sana wacha wananchi wamwonyeshe kabla hata ya huo mwaka
 

kingukitano

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
1,971
0
Chama cha wauaji hakika pure freemason kazi ya masonoic ni kama hii ya chadema mimi nimekua mwanza chadema mwanza wanachedema wengi wameasi hasa wakurwa na wamehamia ADC kuna mtaa mmoja mwanza chadema wote wamehamia huko
 

USTAADHI

JF-Expert Member
May 10, 2011
1,516
1,195
huyo mtu aliyetumwa kuweka wingu alipaswa kuwekewa wingu vivyo hivyo hongera saaana kamanda wenje kwa kufait mwenyewe na kufikisha madawati vyema
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,820
2,000
Sijui kama unajua unacho kiandika!

Chama cha wauaji hakika pure freemason kazi ya masonoic ni kama hii ya chadema mimi nimekua mwanza chadema mwanza wanachedema wengi wameasi hasa wakurwa na wamehamia ADC kuna mtaa mmoja mwanza chadema wote wamehamia huko
 

M2 wa wa2

Member
May 25, 2012
25
20
Wenje atarudi kama kawaida tunampenda sana nyamagana hakuna cha ADC wala magamba msiwadanganye watu sisi tuko mwanza na hali tunaiona Wenje ni kifaa.
 

BxAarfa

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
701
0
Chama cha wauaji hakika pure freemason kazi ya masonoic ni kama hii ya chadema mimi nimekua mwanza chadema mwanza wanachedema wengi wameasi hasa wakurwa na wamehamia ADC kuna mtaa mmoja mwanza chadema wote wamehamia huko

Yeaah hichi chama kipo tayari ata kuuwa ili wapate madaraka tu
 

Fpam

JF-Expert Member
Apr 28, 2011
290
0
kwasababu alikubali kutumwa basi alijiandaa na side effects zake
 

Jig saw fit

Member
Nov 30, 2011
89
0
Pamoja na pumba zote bt ukweli umejitenga kwamba WENJE ameonesha kuwa msaada mkubwa katika shule zetu walalahoi kwa kuleta madawati watoto wa masikini wasome wakiwa wamekaa, safi sana!!! Miaka 50 ya uhuru shule hazina madawati, pata picha tungekuwa na akina wenje 100 ingekuwaje?? nadhan hata walimu isingekuwa tatzo!!!!
Jamani tuwateme hao magamba
 

brasy coco

JF-Expert Member
Apr 25, 2012
1,482
2,000
hamtaki kuona mwenzenu akifanikisha ahadi yake??? Huo ni upinzani wa kijinga ndomana hatiendelei
 

kupelwa

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
1,074
1,500
Huyu Wenje 2015 harudi.Amejisahau sana wacha wananchi wamwonyeshe kabla hata ya huo mwaka

Ndugu yangu hata kama huna akili , inakupasa kutambua mema amabyo wauungwana huitendea jamii.Kugawa madawati ni kujisahau?kumbuka mojawapo ya janga katika sekta ya elimu hasa shule ya msingi, ni upungufu wa madawati uliokithiri.sasa kugawa madawati huoni ni jambo jema katika dunia ya watu wastaarbu na wapenda mema?na wananchi wa kweli kwa kufanya hili hawwezi kumwadhibu wenje kugawa madawati, bali atakayefanya hivyo ni mhalifu na nguvu ya umma imemdhibiti.tafadhali kwenye mema tusipende kushabikia uhalifu kama si wazalendo.Inaonekan mdau we si mtanzania, ni wale wakimbizi wasioitakia tanzania mema na amani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom