Wanaompinga wenje wamfanyia vurugu wakati akabidhi madawati


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
*** KWELI HII NI KWELI? MBONA UMATI wa WATU KWENYEMKUTANO?


TUESDAY, NOVEMBER 27, 2012

WANAOMPINGA WENJE WAMFANYIA VURUGU WAKATI AKABIDHI MADAWATI, MNYIKA ALIPA AHADI ALIYOITOA MKUTANO WA MWEZI WA 4 KUCHANGIA MADAWATI, MBOWE, ZITO KABWE, HALIMA MDEE, ESTER BULAYA, VICK KAMATA WATAJWA LIST YA WANAO DAIWA. JEH! WALITOA AHADI HEWA KUCHANGIA MADAWATI NYAMAGANA?



[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
chadema+2.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Jumla ya shilingi milioni 56 ikiwa ni ahadi na pesa taslimu zilipatikana kwenye changizo la madawati lililofanyika mnamo mwezi wa nne 2012 ambapo pesa cash iliyopatikana ni shilingi milioni 24 ahadi ambayo haijalipwa mpaka sasa ni shilingi milioni 32. Kujua wanaodaiwa na viwango vya madeni yao kwa ahadi za madawati bofya play ...[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

chadema+3.jpg

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
chadema+5.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Karibu na robo ya mwisho wakati Mnyika akielekea kuanza kuhutubia joto la timbwili timbwili la vurugu likatokea mara baada ya watu kadhaa waliosadikika kuwa walikuwa wametumwa na maadui wa Wenje ambao wamo ndani ya chama hicho kufanya vurugu kwenye mkutano huo kwa kurusha mawe kwenye kusanyiko hali ambayo ilisababisha baadhi ya waungwana kusambaratika wakihofia usalama wao.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
chadema+7.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mdau akitweta mara baada mvua ya makonde kumwangukia.. [/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
chadema+8.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]"Hapa ndipo angalau kuna usalama.." mwananchi akiwa na majeraha yake...[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
chadema+1.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mbunge wa jimbo la Nyamagana jijini Mwanza Ezekiel Wenje akitoa maelekezo juu ya madawati hayo ambayo yametengenezwa kwa mtindo kuwa kila moja linauwezo wa kuketisha wanafunzi watatu.

Orodha ya shule zitakazo nufaika na mpango huo ni pamoja na Shule ya Lake A na B, Shule ya msingi Nyashana A, B, na C, Shule ya msingi Nyakabungo B, Mabatini A, B na C, Shule ya msingi Nyerere, Shule ya msingi Mandela, Ngwandu A, B, C na D, Nyagulugulu, Nyakato, Mahina, Mtakuja, Pamba, Hongera na nyingine ndani ya wilaya hiyo....

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,374
Likes
10
Points
135
Age
42
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,374 10 135
Msimwage damu jama
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,326
Likes
31
Points
135
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,326 31 135
Huyu Wenje 2015 harudi.Amejisahau sana wacha wananchi wamwonyeshe kabla hata ya huo mwaka
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
hakuna porojo ni kazi tuu.
 
K

kitenuly

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
336
Likes
0
Points
0
K

kitenuly

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
336 0 0
Msimwage damu jama

Amejimwagia damu yeye mwenyewe, aliyekutuma anakula upepo, we unarisk maisha yako, kama kuna wengine, hilo ni onyo, mkong'oto ni halali yake 100% je kama jiwe alilorusha lingejeruhi mtu?
 
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
662
Likes
69
Points
45
Age
29
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
662 69 45
gamba lmetumwa ngojaa lijioneeee makondeeee badoooo wangemtofoaaaa
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Siasa bana huwa mwishowe zinafanana na msumeno!
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
1
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 1 0
Chama cha wauaji hakika pure freemason kazi ya masonoic ni kama hii ya chadema mimi nimekua mwanza chadema mwanza wanachedema wengi wameasi hasa wakurwa na wamehamia ADC kuna mtaa mmoja mwanza chadema wote wamehamia huko
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
huyo mtu aliyetumwa kuweka wingu alipaswa kuwekewa wingu vivyo hivyo hongera saaana kamanda wenje kwa kufait mwenyewe na kufikisha madawati vyema
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
Huyu Wenje 2015 harudi.Amejisahau sana wacha wananchi wamwonyeshe kabla hata ya huo mwaka
so wewe ndiye utarudi sio? hivi bado mnafikiria watu hawaoni mbele ila wanajali fedha sio?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,336
Likes
15,470
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,336 15,470 280
Sijui kama unajua unacho kiandika!

Chama cha wauaji hakika pure freemason kazi ya masonoic ni kama hii ya chadema mimi nimekua mwanza chadema mwanza wanachedema wengi wameasi hasa wakurwa na wamehamia ADC kuna mtaa mmoja mwanza chadema wote wamehamia huko
 
M

M2 wa wa2

Member
Joined
May 25, 2012
Messages
25
Likes
0
Points
3
M

M2 wa wa2

Member
Joined May 25, 2012
25 0 3
Wenje atarudi kama kawaida tunampenda sana nyamagana hakuna cha ADC wala magamba msiwadanganye watu sisi tuko mwanza na hali tunaiona Wenje ni kifaa.
 
B

BxAarfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
702
Likes
2
Points
0
B

BxAarfa

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
702 2 0
Chama cha wauaji hakika pure freemason kazi ya masonoic ni kama hii ya chadema mimi nimekua mwanza chadema mwanza wanachedema wengi wameasi hasa wakurwa na wamehamia ADC kuna mtaa mmoja mwanza chadema wote wamehamia huko
Yeaah hichi chama kipo tayari ata kuuwa ili wapate madaraka tu
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
0
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 0 0
Yeaah hichi chama kipo tayari ata kuuwa ili wapate madaraka tu
nyie magamba wajanja sana yaani mnatumana mkalete vurugu,halafu mnasema hiki chama kina fujo. Aisee ccm ni zaidi na uijuavyo!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
kwasababu alikubali kutumwa basi alijiandaa na side effects zake
 
J

Jig saw fit

Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
89
Likes
0
Points
0
J

Jig saw fit

Member
Joined Nov 30, 2011
89 0 0
Pamoja na pumba zote bt ukweli umejitenga kwamba WENJE ameonesha kuwa msaada mkubwa katika shule zetu walalahoi kwa kuleta madawati watoto wa masikini wasome wakiwa wamekaa, safi sana!!! Miaka 50 ya uhuru shule hazina madawati, pata picha tungekuwa na akina wenje 100 ingekuwaje?? nadhan hata walimu isingekuwa tatzo!!!!
Jamani tuwateme hao magamba
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,397
Likes
674
Points
280
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,397 674 280
hamtaki kuona mwenzenu akifanikisha ahadi yake??? Huo ni upinzani wa kijinga ndomana hatiendelei
 
kupelwa

kupelwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
988
Likes
200
Points
60
kupelwa

kupelwa

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
988 200 60
Huyu Wenje 2015 harudi.Amejisahau sana wacha wananchi wamwonyeshe kabla hata ya huo mwaka
Ndugu yangu hata kama huna akili , inakupasa kutambua mema amabyo wauungwana huitendea jamii.Kugawa madawati ni kujisahau?kumbuka mojawapo ya janga katika sekta ya elimu hasa shule ya msingi, ni upungufu wa madawati uliokithiri.sasa kugawa madawati huoni ni jambo jema katika dunia ya watu wastaarbu na wapenda mema?na wananchi wa kweli kwa kufanya hili hawwezi kumwadhibu wenje kugawa madawati, bali atakayefanya hivyo ni mhalifu na nguvu ya umma imemdhibiti.tafadhali kwenye mema tusipende kushabikia uhalifu kama si wazalendo.Inaonekan mdau we si mtanzania, ni wale wakimbizi wasioitakia tanzania mema na amani
 

Forum statistics

Threads 1,212,928
Members 461,848
Posts 28,460,617