Wanaokuja kwa kasi....Rutashubanyuma, Dena Amsi...wanatisha..


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Hawa jamaa inaonekana wanakuja kwa kasi sana......naomba tuwapashie wafuatao, kama kuna watu sijaowaona msisite kunistua! They deserve a big clap!!!!

Rutashubanyuma
JF Senior Expert Member
Join Date: Fri Sep 2010
Posts: 2,800
Thanks: 1,211
Thanked 970 Times in 374 PostsRep Power
27
Mkuu Ruta ana wastani wa karibia posts 31 kwa siku.....Kweli anatisha!

Dena Amsi
JF Senior Expert Member

Join Date:Tue Aug 2010
Posts: 1,469

Thanks:5
Thanked 201 Times in 164 PostsRep Power 23
Dena ana wastani wa posts 12 kwa siku....si haba ila namwomba akumbuke kutumia kidude cha thanks (blue)!


DC
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Hawa jamaa inaonekana wanakuja kwa kasi sana......naomba tuwapashie wafuatao, kama kuna watu sijaowaona msisite kunistua! They deserve a big clap!!!!



Mkuu Ruta ana wastani wa karibia posts 31 kwa siku.....Kweli anatisha!



Dena ana wastani wa posts 12 kwa siku....si haba ila namwomba akumbuke kutumia kidude cha thanks (blue)!


DC

Good analysis Rit. Maj. DC (1947) KAR
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Retired Maj Gen DC (1947)

HABARI YAKO BANAA SIJAKUONA KWENYE GWARIDE LA UHURU AU HAUTAKI KUKUMBUSHIA ENZI ZAKO
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Yaani DC umenirusha live???
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Retired Maj Gen DC (1947)

HABARI YAKO BANAA SIJAKUONA KWENYE GWARIDE LA UHURU AU HAUTAKI KUKUMBUSHIA ENZI ZAKO
Samahani mkuu,

DC alishastaafu...Uhuru tuliouona 1961 haupo tena!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Yaani DC umenirusha live???
Kwani amekosea kitu?

Hebu basi kaangalie hicho kudude kimeandikwa hivi.."Thanks" ndio tuendelee. Inaonekana macho yako yana allergy na hicho kitufe....!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kwani amekosea kitu?

Hebu basi kaangalie hicho kudude kimeandikwa hivi.."Thanks" ndio tuendelee. Inaonekana macho yako yana allergy na hicho kitufe....!
Wala sikupi thanks ng'oooooooooo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mjukuuu naona unataka kuanzisha vita,

Hebu fanya basi haraka kabla babu hajakasirika!
Haiwezekani kamwe sitoi thanks kwako umenichana live halafu nikkupe thanks yanini
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Haiwezekani kamwe sitoi thanks kwako umenichana live halafu nikkupe thanks yanini
Najua unabana kidogo ila with time utaachia tu..umesahau kuwa unadeal na Babu DC...yuko ndani ya hii house toka 1947..si mchezo ati!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Haiwezekani kamwe sitoi thanks kwako umenichana live halafu nikkupe thanks yanini
For that useful post jamani kwani huoni...hata akikuchana live mpe thanks tu DA ndo 'utamaduni' wa hapa...lol
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
najua unabana kidogo ila with time utaachia tu..umesahau kuwa unadeal na babu dc...yuko ndani ya hii house toka 1947..si mchezo ati!
hapo sasa nimekuelewa umeongea kiutu uzima nadhani ataelewa sasa
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
For that useful post jamani kwani huoni...hata akikuchana live mpe thanks tu DA ndo 'utamaduni' wa hapa...lol
Kesho. Na wewe acha ushabiki nilikupa hesima ukawa wa kwanza kupata thanks yangu halafu unaleta maneno tena? Chair vipi
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
Retired Maj Gen DC (1947)

HABARI YAKO BANAA SIJAKUONA KWENYE GWARIDE LA UHURU AU HAUTAKI KUKUMBUSHIA ENZI ZAKO
Hivi nani wanaoendaga kwenye haya maadhimisho? Kuna alawansi inatolewaga?
(hapa siulizii wale vikosi vya magwaride na viongozi wa chama na serikali)
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380