Wanaojitokeza kuchukua fomu kuomba uongozi CCM wapungua sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaojitokeza kuchukua fomu kuomba uongozi CCM wapungua sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WATANABE, Mar 21, 2012.

  1. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jana nilihabarishwa na mjumbe mmoja wa shina katika Jiji hili kuwa katika mchakato unaoendelea wa wanaccm kujaza fomu kuomba uongozi wa mashina ni wanachama wachache sana wanaojitokeza, kiasi cha mikutano ya kuhoji wagombea kufikia hatua ya kuahirishwa mara kadhaa. Hii ni ishara ya dhahiri kuwa cc haikupoteza muto kwa wananchi tu bali hata kwa wananchama wake.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,159
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Ninaamini kila jambo lina wakati wake,Inangojewa ujasiri wa wananchi kufanya maamuzi ya kuichukia CCM kwa vitendo litakapokuja jambo kama hilo basi tutakuwa tumefika mwisho wa barabara yenye mabonde milima na misitu yenye wanyama wakali Mungu Bariki Tanzania uongozi kutoka CCM kwenda upinzani utokee bila umwagaji wa damu
     
  3. E

    EmeraldEme Senior Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh, good news to other political parties and bad to CCM, begining of an end to CCM...Duu, kweli kila kitu kinawezekana, chezee nguvu ya umma.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wamesoma alama za nyakati
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa mashina hawana mashiko kwa sasa maana hakuna ulaji bali watu wanasubiri nafasi zenye ulaji
     
  6. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,845
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    unajua ukiwa kiongozi halafu kuhama chama ni kazi wameona bora kuanza mapema
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    kuna majiji mengi nji hii,wapi huko? Ukiniambia mwanza,arusha,mbeya sishangai lakini ukiniambia dar au tanga furaha yangu itaongezeka zaidi,!
     
  8. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hata vijijini pia mimi nipo rural area sehemu moja inaitwa kwakoa - mwanga kinachoendelea ni viongozi ngazi ya wilaya wanahamasisha uchaguzi huo. Yaani cdm tukitaka tunaingiza maamluki wa kutosha kabisa kukimalizia hicho chama
     
  9. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poor CCM
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,651
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuitumikia CCM ni sawa na kumtumikia SHETANI.
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hiyo JF ya siku hizi umbea umbea umbea. Habari haina source. Kweli JF imepoteza mwelekeo
     
  12. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni hapa hapa dar
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    ni aibu kuwa mwana CCM!
     
  14. n

    ngararumu JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45

    Mimi na wenzangu 3 kwa wakati tofauti tumefuatwa na vizee vikitusihi tukachukuwe fomu inaonekana wote wamekataa,ila za CDM zinagombewa kama njugu, kwa kweli nashindwa kuelewa hatima ya chama changu ambacho kina watu wenye fikra sahihi cha ccm hatima ya hatamu yake ya baadaye, wuuuwi.
     
  15. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    lakini nafasi za ubunge mbona wanapigania? tena wanahonga hela lukuki, nafasi hizo tatizo hazina pesa na wafuasi wa CCM wanaabudu pesa nothing else
     
Loading...