wanaoingia guest house wengi wana pete za ndoa za nini??

Nicksixyo

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
949
500
Labda ndio wanaoruhusiwa kuingia,kama hauna haurusiwi kuingia.Fnaya bidii na wewe upate yako usije ukazuiwa kutumia guest...Yallaah.
 

mhondo

JF-Expert Member
Apr 23, 2011
971
500
Kwani ni kosa kwa mtu mwenye pete ya ndoa kuingia guest house? Labda utoe ufafanuzi wa kutosha kuhusu sentensi yako. Kwa mfano kwako ni Tabora umeenda Musoma na haumjui mtu yeyote hautalala guest house kwa sababu una pete ya ndoa?.
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,216
2,000
Basi leo pdidy kaenda guest tutakoma humu jamvini
shantel ntake radhi ya kichaga niliingia 2007 mara ya mwisho sijui kama vile vitanda wamesharekebishaga embu nipe info kidogo
vya kulia kwisi kusu kwisi kuso
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom