Wanaoimizwa na kauli ya Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo ujue imewagusa

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
3,414
2,000
Mwakiembee baba laoo
Maconda baba laooo
Magufuli baba laooo

Ooopss sorry kumbe sina hata kadegree!!!
Huu wimbo sijui niufute!?

In Diamond Platinum voice.
 

AlP0L0

JF-Expert Member
Apr 23, 2011
5,194
2,000
Acheni hizo wadau, ukitajwa jina lako payuka lakini kama hujatajwa nadhani upige kimya. Waziri kasema vizuri mtu atashitakiwa pale atakapokwenda kinyume na utamaduni wa kitanzania lakini sio kwa kuikosoa serikali, ila unapokosoa pia kosoa kwa weledi sio kwa matusi halafu unasema umeikosoa serikali, unafikiria matusi nani atakusikiliza zaidi ya kukuweka ndani?

Badilikeni.
Kwanini nawewe usipige kimya, nini kilichokugusa hapo?
 

Wamundemu

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
682
500
Kwanini wanaposifia serikali hawaambiwi wakajielimishe kwanza ndio waweze kusifia wanavyovijua? Hao wnaoimba mapambio ya kusifu wameelimika?

Unazijua kazi za mbunge? Sifa ya kuwa mbunge ni kujua kusoma na kuandika tu,je hao nao kama washauri wa serikali na wakosoaji pia ni lini huyo Waziri amewataka wakajielimishe?

Ukiwa mjinga usilazimishe kila mtu afanane na wewe!
Mmekimbia serikali za mitaa sasa mnatafuta pa kuingilia. Haoooo
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,703
2,000
hivi wale wasiojua hata kuandika akina konde boy nao wana degree 4?
 

Northman

JF-Expert Member
Dec 22, 2016
1,527
2,000
Kwanini wanaposifia serikali hawaambiwi wakajielimishe kwanza ndio waweze kusifia wanavyovijua? Hao wnaoimba mapambio ya kusifu wameelimika?

Unazijua kazi za mbunge? Sifa ya kuwa mbunge ni kujua kusoma na kuandika tu,je hao nao kama washauri wa serikali na wakosoaji pia ni lini huyo Waziri amewataka wakajielimishe?

Ukiwa mjinga usilazimishe kila mtu afanane na wewe!
 

JAKUGOTE

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
556
1,000
Hapa jamaa ameprove failure kwenye usomi wake.
Watu huwa wanachanganya kati ya elimu na akili, kuna watu wana akili kuliko hata wewe mwenye degree zako.
 

GIRITA

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
3,027
2,000
Sisi darasa la saba ndio tunamlipa mshihara mwambie awe na adabu basi!!
 

JAKUGOTE

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
556
1,000
Mnataka msifiwe tu na sio kukosolewa, mnafahamu kazi za wasaniii nyinyi? Au mnajua kuitwa tu babalao?
 

kichoroba89

Senior Member
Oct 3, 2019
197
225
Hapa jamaa ameprove failure kwenye usomi wake.
Watu huwa wanachanganya kati ya elimu na akili, kuna watu wana akili kuliko hata wewe mwenye degree zako.
Wewe ni boya kama huna akili huwezi kupata elimu lazima utaishia lanne kama wewe
 

JAKUGOTE

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
556
1,000
Unaogopa nini tuendelee huku hakuna wamuuliza mtu kwanini umejibu hivi wewe endelea tu ucjali
Sijawahi kumwogopa mtu hata siku moja bali huwa naheshimu kila wazo la mtu. Siwezi kupoteza muda wangu kubishana na mtu ambaye habishani kwa hoja bali kazi yake ni kuropoka tu "wewe jinga!" "wewe ni boya!"........................
Unaweza ukatumia nguvu nyiiingii kushindana na mtu kumbe unashindana na mtoto mdogo, Nna mambo mengi ya kufanya kuliko haya, ndiomana nikasema ngoja niendelee kubaki na uboya wangu ili nyinyi wenye degree nne muendelee na mjadala. Siku njema!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom