Wanaoijua Katiba Vizuri, Tujuzane

Hans Miki

Member
May 30, 2017
12
500
Hivi waziri katika serikali ya Tanzania anaruhusiwa kusaini mikataba/kufanya makubaliano ya aina gani bila kumshirikisha Rais na kusaini mikataba/kufanya makubaliano ya aina gani mpaka (lazima) kumshirikisha Rais?
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,153
2,000
KATIBA INAPASWA KUWA SEHEMU YA MITAALA YETU KUANZIA SHULE YA MSINGI.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,687
2,000
Joka mwenye makengeza ametoa mwanga. Yeye anadai amesaini mikataba kwa amri ya mkubwa wake. Maana yake Rais lazima awe na uelewa wa mikataba inayohusu taifa na maslahi yake na kuruhusu isainiwe. Kama anasaini yeye au mtu mwingine (waziri/Mwanasheria Mkuu/Katibu Mkuu) ni suala lingine. Inategemea na uzito wa maslahi na nafasi ya mtia saini. Kwa Bongo, chini ya Fisiem baada ya Mwalimu Nyerere hakuna mtia saini aliyeachwa lofa baada ya kumwaga wino. Hivyo, tumbo kwanza, maslahi ya Taifa baadaye, na pengine maslahi ya Taifa si lazima!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,744
2,000
Mbona tumeishaambiwa kuwa katiba imewekwa pembeni nchi inanyooshwa kwanza, kwa hiyo tulia kwanza tunyooshwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom