Wanaochezesha promo ya vodacom wanatuibia wananchi wateja tunaoshindana


M

mjombajona

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
262
Likes
6
Points
0
M

mjombajona

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
262 6 0
Mimi nimejiunga na shindano la PROMO linaloendeshwa na Vodacom kampuni ya simu za mkononi na ninazo point zaidi ya
milioni mbili.

Mwanzoni tulikuwa tunaenda nao vizuri lakini toka walipoongeza kinyemela kila sms ya swali gharama kuwa shs 300 badala ya 200 na wizi ukaanzia hapo hapo.

Utakuta mtu una jaza vocha za kutosha kujibu maswali sms hata 15, lakini ghafla ukijibu maswali kumi meseji haziendi tena yaani ndo umeliwa vocha zako zimekwisha. Hasira hunipanda hasa kwa kuwa huwa sielewi query kama hii niipeleke wapi kwani huku mikoani hawa watu wana mawakala tu wasiojua chochote kuhusu hilo, labda makao makuu.

Msaada wana JF namna ya submit query vodacom kwani nikipiga hata hiyo namba 100 huwa sifanikiwi kuwapata baada ya pale wanaposema kwa tatizo fulani bonyeza namba fulani.
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,144
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,144 280
Ninachoona hapa unaomba msaada jinsi ya kuibiwa na mtoa msaada mkubwa jinsi ya kuibiwa ni Vodacom wenyewe.
 
waza_makubwa

waza_makubwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
209
Likes
44
Points
45
waza_makubwa

waza_makubwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
209 44 45
wafate twitter watakujbu, au facebook na watakupgia
 
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2007
Messages
1,147
Likes
465
Points
180
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2007
1,147 465 180
Mimi nimejiunga na shindano la PROMO linaloendeshwa na Vodacom kampuni ya simu za mkononi na ninazo point zaidi ya
milioni mbili.

Mwanzoni tulikuwa tunaenda nao vizuri lakini toka walipoongeza kinyemela kila sms ya swali gharama kuwa shs 300 badala ya 200 na wizi ukaanzia hapo hapo.

Utakuta mtu una jaza vocha za kutosha kujibu maswali sms hata 15, lakini ghafla ukijibu maswali kumi meseji haziendi tena yaani ndo umeliwa vocha zako zimekwisha. Hasira hunipanda hasa kwa kuwa huwa sielewi query kama hii niipeleke wapi kwani huku mikoani hawa watu wana mawakala tu wasiojua chochote kuhusu hilo, labda makao makuu.

Msaada wana JF namna ya submit query vodacom kwani nikipiga hata hiyo namba 100 huwa sifanikiwi kuwapata baada ya pale wanaposema kwa tatizo fulani bonyeza namba fulani.
ukitaka kuwasiliana nao achana na number 100. Piga 15366 ila hakikisha una salio la angalau tsh 100.itapokelewa nara moja
 

Forum statistics

Threads 1,235,905
Members 474,863
Posts 29,239,910