wanao fatilia habari hizi ni zaukweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanao fatilia habari hizi ni zaukweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibwagizo, May 30, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obama aumbuka hakumuuwa Osama. 1.Asema kachero mmoja wa CIA. 2.Aliogopa kujitafutia umaarufu. Chanzo AN-NUUR gazeti la leo may 30. My take: Kama Osama alikufa zamani kwanini Al Qaed walifanya uchaguzi baada ya Obama kuidhihilishia dunia kwamba kamuuwa Osama. Pili baada ya hapo mbona Al qaed walitangaza kulipiza alafu AN-NUUR inasema alikufa kwa ugonjwa wa kawaida.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,421
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Kumbi na Kumbinga!
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,724
    Likes Received: 4,119
    Trophy Points: 280
    aarrrgh kumbe chanzo ni hilo gazeti la wajinga....:ranger:
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,280
    Likes Received: 7,083
    Trophy Points: 280
    Source ina mushkeli Basi tufanye yupo hai tu ili tusibishane
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Osama yupo hai. sawa AN-NUUR.
     
Loading...