Wananchi wilaya ya Kwimba wamkataa Mkuu wa Wilaya mbele ya Waziri Mkuu!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,183
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,183 2,000
Huyu ni mkuu wa wilaya wa pili kukatataliwa, alianza yule wa Musoma na leo ni huyu wa Kwimba, bado najiuliza hawa maDC wanaponzwa na nini hasa?....Yule wa Musoma alikataliwa na makada wenzake wa CCM kwa kushindwa kuwapa ushirikiano. Huyu wa Kwimba wananchi wamemkataa kwa tuhuma za kuwalimisha katika mashamba yake binafsi. Source ITV habari!
 

GUI1

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
2,634
Points
2,000

GUI1

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
2,634 2,000
Eheee ndio yaliyo toka huko kumbe, huku TANESCO wamefanya yao toka saa kumi mbili ni giza totolo
 

Forum statistics

Threads 1,380,349
Members 525,767
Posts 33,770,772
Top