Wananchi wavamia ofisi za CCM, wavunja uzio | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wavamia ofisi za CCM, wavunja uzio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jan 12, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,656
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Vurugu kubwa zimeubuka eneo la Mbagala Kiburugwa, jijini Dar es Salaam, baada ya wananchi wenye hasira kuvamia jengo la ofisi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) na kubomoa ukuta wa uzio.

    Vurugu hizo zimeibuka kufuatia kuwepo kwa mvutano kati ya wananchi na CCM kuhusu nani mmiliki na msimamizi halali wa kisima cha maji. Kisima hicho kilikuwa mikononi mwa kikundi cha wanaCCM baada ya kukimiliki kwa miaka saba.

    Mvutano huo uliibuka baada ya wananchi hao kuunda kamati ya maji ya muda na kuiondoa kamati ya zamani kwa madai ya ubadhirifu, lakini uongozi wa CCM ulipinga hatua hiyo na kudai kisima hicho kilichopo ndani ya eneo lao hawatakubali kuona wanachama wa Chama cha Wananchi (CUF) wakienda eneo hilo kwa mgongo wa kisima.

    Taratibu mwisho tutavirudisha viwanja vyote vilivyotaifishwa na CCM.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,817
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Nadhani tunakoelekea watu wataanza kutembea na 'viazi' mfukoni.

    unakuwa kama unapita tu. unakirusha. wanaisoma.
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhh...Vitu Hivyo Fuateni Dowans Watawalipa...
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,507
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    Tutachomana moto hivi karibuni bongo, wananchi wamechoka!
     
Loading...