Wananchi wapambana na polisi Bunda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wapambana na polisi Bunda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tatanyengo, Apr 1, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Askari wa jeshi la polisi mjini Bunda wanawapiga mabomu wanchi wenye hasira kali wanaowasaka majambazi waliomvamia mwalimu wa shule ya msingi na kumuua usiku wa kuamkia leo. Haadi ssasa majambazi watatu wameishauawa.
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,500
    Likes Received: 2,602
    Trophy Points: 280
    Polisi wanawajua majambazi
     
  3. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Sheria zimekuwa ngumu kutekelezeka, watu wanachukua maamuzi mkononi na raia wameshazoea kuwa ni haki yao kutekeleza sheria.

    Uhalifu kuongezeka kwa kasi ni tatizo kubwa sasa....

     
Loading...