Wananchi wamechanganyikiwa hawatambui kama wapo awamu ya Nne au ya Sita

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
29,455
29,611
Ukiangalia mfumo wa uongozi wa awamu ya sita na nne vinafanana sana. (Makusanyo hafifu ya kodi na gharama kubwa za maisha kwa wananchi kwa manufaa ya wafanaya biashara, huduma mbovu za sekta ya umma).

Viongozi waliokuwa awamu ya nne katika mashirika ya umma na taasisi nyingine wamerejea kwenye nafsi zao awamu hii ya nne./ Sita( Kinana, Makamba, Nehemia Mchechu)

Baadhi ya mambo yaliyopewa kipaumbele awamu ya nne yamerejea tena kwa kasi awamu ya sita.( Mfano uuzwaji wa wanyama pori na mbuga za wanyama)

Marafiki na wadau wa awamu ya nne ndio hao wenye nafasi awamu hii ya sita. (Mfano Rostam Aziz).

Sasa tunashindwa kuelewa kama tumerejea awamu ya nne au ni awamu ya sita iliyoboresha ya awamu ya nne.

Tuna kila sababu ya kuiona awamu ya sita na sio kuiona awamu ya nne katika awamu ya sita au kuiona awamu ya sita iliyoboresha awamu ya nne.
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
3,086
4,855
Ukiangalia mfumo wa uongozi wa awamu ya sita na nne vinafanana sana. (Makusanyo hafifu ya kodi na gharama kubwa za maisha kwa wananchi kwa manufaa ya wafanaya biashara, huduma mbovu za sekta ya umma).

Viongozi waliokuwa awamu ya nne katika mashirika ya umma na taasisi nyingine wamerejea kwenye nafsi zao awamu hii ya nne. ( Kinana, Makamba, Nehemia Mchechu)

Baadhi ya mambo yaliyopewa kipaumbele awamu ya nne yamerejea tena kwa kasi awamu ya sita.( Mfano uuzwaji wa wanyama pori na mbuga za wanyama)

Marafiki na wadau wa awamu ya nne ndio hao wenye nafasi awamu hii ya sita. (Mfano Rostam Aziz).

Sasa tunashindwa kuelewa kama tumerejea awamu ya nne au ni awamu ya sita iliyoboresha ya awamu ya nne.

Tuna kila sababu ya kuiona awamu ya sita na sio kuiona awamu ya nne katika awamu ya sita au kuiona awamu ya sita iliyoboresha awamu ya nne.
POLEPOLE ALISEMA HII NI AWAMU YA 5 KWA SABABU ILANI NI ILE ILE MAMA ANAENDESHA BASI LILE LILE ALILOKUWA ANAENDESHA MAGUFULI SIO BUS JIPYA

YALIYOMPATA NI KUVULIWA UBUNGE KUTUPWA MALAWI ili tuwe salama basi

HII NI AWAMU YA 6
20220314_215741.jpg


Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 

The Sunk Cost Fallacy

JF-Expert Member
Dec 1, 2021
17,418
12,174
Ukiangalia mfumo wa uongozi wa awamu ya sita na nne vinafanana sana. (Makusanyo hafifu ya kodi na gharama kubwa za maisha kwa wananchi kwa manufaa ya wafanaya biashara, huduma mbovu za sekta ya umma).

Viongozi waliokuwa awamu ya nne katika mashirika ya umma na taasisi nyingine wamerejea kwenye nafsi zao awamu hii ya nne. ( Kinana, Makamba, Nehemia Mchechu)

Baadhi ya mambo yaliyopewa kipaumbele awamu ya nne yamerejea tena kwa kasi awamu ya sita.( Mfano uuzwaji wa wanyama pori na mbuga za wanyama)

Marafiki na wadau wa awamu ya nne ndio hao wenye nafasi awamu hii ya sita. (Mfano Rostam Aziz).

Sasa tunashindwa kuelewa kama tumerejea awamu ya nne au ni awamu ya sita iliyoboresha ya awamu ya nne.

Tuna kila sababu ya kuiona awamu ya sita na sio kuiona awamu ya nne katika awamu ya sita au kuiona awamu ya sita iliyoboresha awamu ya nne.
Kuna watu ni takataka Sana na mumejaa mausaa kichwani 😆😆..

Eti hakuna makusanyo ma weeee,hivi uko Tanzania au unaishi Sri Lanka..

Unaweza ongeza mabilioni kwa mabilioni Kwenye bajeti kama huna makusanyo? 👇
 

Attachments

  • Screenshot_20220608-201049.png
    Screenshot_20220608-201049.png
    359.1 KB · Views: 18
  • Screenshot_20220608-201011.png
    Screenshot_20220608-201011.png
    238 KB · Views: 18
  • Screenshot_20220608-201213.png
    Screenshot_20220608-201213.png
    273.7 KB · Views: 17
  • Screenshot_20220607-223105.png
    Screenshot_20220607-223105.png
    534.5 KB · Views: 17
  • Screenshot_20220606-215028.png
    Screenshot_20220606-215028.png
    482.7 KB · Views: 18
  • Screenshot_20220606-215045.png
    Screenshot_20220606-215045.png
    467.8 KB · Views: 16

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
3,375
2,951
POLEPOLE ALISEMA HII NI AWAMU YA 5 KWA SABABU ILANI NI ILE ILE MAMA ANAENDESHA BASI LILE LILE ALILOKUWA ANAENDESHA MAGUFULI SIO BUS JIPYA
YALIYOMPATA NI KUVULIWA UBUNGE KUTUPWA MALAWI ili tuwe salama basi
HII NI AWAMU YA 6 View attachment 2255402

Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app

Basi lilelile, makonda & wapigadebe walewale, route ileile na destination ileile ya 2025!
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
9,531
24,113
Ukiangalia mfumo wa uongozi wa awamu ya sita na nne vinafanana sana. (Makusanyo hafifu ya kodi na gharama kubwa za maisha kwa wananchi kwa manufaa ya wafanaya biashara, huduma mbovu za sekta ya umma).

Viongozi waliokuwa awamu ya nne katika mashirika ya umma na taasisi nyingine wamerejea kwenye nafsi zao awamu hii ya nne. ( Kinana, Makamba, Nehemia Mchechu)

Baadhi ya mambo yaliyopewa kipaumbele awamu ya nne yamerejea tena kwa kasi awamu ya sita.( Mfano uuzwaji wa wanyama pori na mbuga za wanyama)

Marafiki na wadau wa awamu ya nne ndio hao wenye nafasi awamu hii ya sita. (Mfano Rostam Aziz).

Sasa tunashindwa kuelewa kama tumerejea awamu ya nne au ni awamu ya sita iliyoboresha ya awamu ya nne.

Tuna kila sababu ya kuiona awamu ya sita na sio kuiona awamu ya nne katika awamu ya sita au kuiona awamu ya sita iliyoboresha awamu ya nne.
MUNGU ni MWEMA sana kwa kulifyeka dikteta March 2021.
 

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
29,455
29,611
Kuna watu ni takataka Sana na mumejaa mausaa kichwani 😆😆..

Eti hakuna makusanyo ma weeee,hivi uko Tanzania au unaishi Sri Lanka..

Unaweza ongeza mabilioni kwa mabilioni Kwenye bajeti kama huna makusanyo? 👇
TRA wameacha kutangaza makusanyo ya kila mwezi.

Hali ni mbaya mno.
 

The Sunk Cost Fallacy

JF-Expert Member
Dec 1, 2021
17,418
12,174
TRA wameacha kutangaza makusanyo ya kila mwezi.

Hali ni mbaya mno.
Ndio maana nakwambia wewe ni mjinga Sana, toka lini Samia alivyoingia TRA ikatangaza mapato Kila mwezi? Huwa wanatangaza Kila robo kwa hiyo robo ya 4 subiria mwezi wa 8 kama tuu wanavyofanya Tamisemi..

Mataahira wa Mwendazake mkiona hivi mnachanganyikiwa kabisaa, mama kaongeza mapato kutoka Til.1.3 kwa mwezi hadi Til.1.8 kwa mwezi..👇
 

Attachments

  • Screenshot_20220406-164902.png
    Screenshot_20220406-164902.png
    355.2 KB · Views: 9
  • Screenshot_20220406-163449.png
    Screenshot_20220406-163449.png
    219.4 KB · Views: 8
  • Screenshot_20220608-153415.png
    Screenshot_20220608-153415.png
    147.9 KB · Views: 7
  • Screenshot_20220608-153437.png
    Screenshot_20220608-153437.png
    214.4 KB · Views: 10

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
29,455
29,611
Ndio maana nakwambia wewe ni mjinga Sana,Toka lini Samia alivyoingia TRA ikatangaza mapato Kila mwezi? Huwa wanatangaza Kila robo kwa hiyo robo ya 4 subiria mwezi wa 8 kama tuu wanavyofanya Tamisemi..

Mataahira wa Mwendazake mkiona hivi mnachanganyikiwa kabisaa,mama kaongeza mapato kutoka Til.1.3 kwa mwezi hadi Til.1.8 kwa mwezi..👇
Wanafanya hivyo kwa kuwa figure za kila mwezi ni rahisi kushitukiwa kuwa makisanyo yamepungua.

Ila wakijumuisha na kutoa kwa pamoja haitashitua sana.

Ni mbinu ndogo tu ambayo inafanya kazi kwako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

9 Reactions
Reply
Top Bottom