Wananchi waanza kuiogopa Chadema kama ukoma


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Ni habari za kuvunja moyo kabisa baada ya wananchi waliowengi kuonekana kujuta juu ya kuzipeleka kura zao CHADEMA ,baadhi ya wananchi walisikika wakisema hawa CHADEMA hawajatulia na imekuwa boa hawakuukwaa Uraisi kwani nchi ingevurugika kutokana na ubinafsi unaoonekana na ulioonyeshwa katika kupata wabunge wachee au nafasi za wabunge wa dezo,idadi kubwa ya wabunge hao ni ndugu au jamaa au ni marafiki wa karibu na viongozi wakubwa wa Chadema walioegemea ukabila na udini.

Wananchi wengne walikishangaa Chama hicho kisivyokuwa na msimamo kati yao baada ya nusu ya wabunge kuunga mkono ombi lao la kutoka bungeni na wengine kubakia ,Chama kinaonekana hakina msimamo na inaonyesha dhahiri kuna makundi alisikika mkazi mmoja wa ukonga.

Celina Kipasile mkazi wa Ukerewe Mwanza alisema mwanzo alikiamini sana Chadema lakini kutokana na mkorogo ulio ndani ya Chama wananchi wengi walio sehemu za huko wamekatishwa tamaa na hawatorudia kosa,mgogoro mkubwa unaoendelea chini kwa chini ndani ya Chedema umezidi kuwachanganya wananchi na kuona kumbe walikuwa wameegemea mti mkavu.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
we unamatatizo vipi kuhusu CUF mkuu! ipo poa?
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,559
Likes
545
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,559 545 280
mbona mie nimejiunga leo?

wanaolalamika ni wale wale ambao wanafananisha siasa na mchezo wa mopira wa miguu.

tena wakati najiunga akaja mwananchi mungine ambaye naye alipata hasira kuona watu wanamuongelea vibaya dr slaa eti anadai mshahara mkubwa!

cdm oyeee!!!!
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,559
Likes
545
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,559 545 280
naye kwa hasira akajiunga!

chm oyeeee!!!

na hadisi yangu ikaishia hapo hapo
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
umetumwa wewe! Hawa tunawajua ni mamluki hakuna lolote!
 
M

mohermes

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
111
Likes
4
Points
35
M

mohermes

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
111 4 35
Watu kama nyie tulishawajua tu na hatutatetereka na majungu yenu cc CHADEMA tunaendeshwa na taratibu na katiba iliyopo hatuendeshwi na maneno yenu.Hao watu umewahoji saa ngapi na lini?Acha uongo.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 145
Lete takwimu au chanzo cha habari yako kueleza hao 'wananchi' ni wangapi.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Eti kweli Deus Mallya ni mpiga picha na designer rasmi wa Chadema au uzushi tu?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
CUF ni chama cha wajahidina na magaidi!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,681 280
Ni habari za kuvunja moyo kabisa baada ya wananchi waliowengi kuonekana kujuta juu ya kuzipeleka kura zao CHADEMA ,baadhi ya wananchi walisikika wakisema hawa CHADEMA hawajatulia na imekuwa boa hawakuukwaa Uraisi kwani nchi ingevurugika kutokana na ubinafsi unaoonekana na ulioonyeshwa katika kupata wabunge wachee au nafasi za wabunge wa dezo,idadi kubwa ya wabunge hao ni ndugu au jamaa au ni marafiki wa karibu na viongozi wakubwa wa Chadema walioegemea ukabila na udini.

Wananchi wengne walikishangaa Chama hicho kisivyokuwa na msimamo kati yao baada ya nusu ya wabunge kuunga mkono ombi lao la kutoka bungeni na wengine kubakia ,Chama kinaonekana hakina msimamo na inaonyesha dhahiri kuna makundi alisikika mkazi mmoja wa ukonga.

Celina Kipasile mkazi wa Ukerewe Mwanza alisema mwanzo alikiamini sana Chadema lakini kutokana na mkorogo ulio ndani ya Chama wananchi wengi walio sehemu za huko wamekatishwa tamaa na hawatorudia kosa,mgogoro mkubwa unaoendelea chini kwa chini ndani ya Chedema umezidi kuwachanganya wananchi na kuona kumbe walikuwa wameegemea mti mkavu.
Hua nikiona thread siilewi yaani imekaaa kisharishari naangalia tu jina, nikiona ID haileweki najua hata content ni yale yale tu. Mfano mwandishi ana ID kama hii Malaria Sugu, Mwiba, Zubeda, Dar es Salaam, n.k hua nazoma kujifurahisha at least post zao nao ziwe zimesomwa
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Wacheni jazba ,ukweli usemwe na msiwe wakereketwa kama waCCM ambao wamekunywa maji ya bendera ,hivi mnataka kusema ndani ya CHADEMA hakuna mgogoro unaochimbuachimbua kama mchwa ?? au ni siri ? Maana mwanzo mlikuwa mnaficha lakini kila siku zikienda mambo hadharani ,wadau wacheni jazba Chadema ni wapita njia au waganga njaa kwa luga ingine ni wadini waliobobea
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Lete takwimu au chanzo cha habari yako kueleza hao 'wananchi' ni wangapi.
Unataka chanzo we unaishi dunia gani,yaani una macho na masikio lakini huoni wala husikii ,pole sana ,Haya shee Yaaya kasema Slaa na Kikwete watakuwa marafiki karibuni !!! Au hujasoma ?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Naona CUF wameamua kuwa wa semaji wa mabwana zao CCM A
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Ni habari za kuvunja moyo kabisa baada ya wananchi waliowengi kuonekana kujuta juu ya kuzipeleka kura zao CHADEMA ,baadhi ya wananchi walisikika wakisema hawa CHADEMA hawajatulia na imekuwa boa hawakuukwaa Uraisi kwani nchi ingevurugika kutokana na ubinafsi unaoonekana na ulioonyeshwa katika kupata wabunge wachee au nafasi za wabunge wa dezo,idadi kubwa ya wabunge hao ni ndugu au jamaa au ni marafiki wa karibu na viongozi wakubwa wa Chadema walioegemea ukabila na udini.

Wananchi wengne walikishangaa Chama hicho kisivyokuwa na msimamo kati yao baada ya nusu ya wabunge kuunga mkono ombi lao la kutoka bungeni na wengine kubakia ,Chama kinaonekana hakina msimamo na inaonyesha dhahiri kuna makundi alisikika mkazi mmoja wa ukonga.

Celina Kipasile mkazi wa Ukerewe Mwanza alisema mwanzo alikiamini sana Chadema lakini kutokana na mkorogo ulio ndani ya Chama wananchi wengi walio sehemu za huko wamekatishwa tamaa na hawatorudia kosa,mgogoro mkubwa unaoendelea chini kwa chini ndani ya Chedema umezidi kuwachanganya wananchi na kuona kumbe walikuwa wameegemea mti mkavu.
Sijasoma thread,nimesoma tu heading kwa hiyo sijali uliyoyaandika!
SIMPLY C.R.A.P
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,681 280
Wacheni jazba ,ukweli usemwe na msiwe wakereketwa kama waCCM ambao wamekunywa maji ya bendera ,hivi mnataka kusema ndani ya CHADEMA hakuna mgogoro unaochimbuachimbua kama mchwa ?? au ni siri ? Maana mwanzo mlikuwa mnaficha lakini kila siku zikienda mambo hadharani ,wadau wacheni jazba Chadema ni wapita njia au waganga njaa kwa luga ingine ni wadini waliobobea
Aaaah unazungumzia migogoro tu, nimekuelewa sana mpwa, samahani mwanzoni sikukuelewa ila kama ni migogoro mbona hata ndani ya ndoa zetu na familia zetu ipo? ajabu ni ipi ikitokea CHADEMA? si ndio kujengana kwenyewe huko? Au CUF hawana migogoro wamekua malaika? Si na kwenyewe kuna migogoro? hebu tuandikie ya CUF ndo uje ya CCM then CHADEMA. Asante
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Ushauri wa bure MWIBA nenda kapime malaria yameshaanza kupanda kichwani
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 145
Unataka chanzo we unaishi dunia gani,yaani una macho na masikio lakini huoni wala husikii ,pole sana ,Haya shee Yaaya kasema Slaa na Kikwete watakuwa marafiki karibuni !!! Au hujasoma ?
Kijana, naishi dunia hii hii unayoishi. Kitaaluma ukitoa habari kama hii unahitaji kuonyesha kuwa ni wananchi wangapi ambao wana mtazamo huo uliosema. Kama umetoa mfano wa mtu mmoja, huyo ni mwananchi, na sio wengi. Mimi nasoma sana, kwa taarifa yako, nalipwa kwa kusoma mambo ya siasa za Tanzania na za nchi zingine pia, lakini sijajifanya kuwa najua kuliko wote, ndio maana nimekuomba chanzo hicho. Asante.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
if you have noticed this notice you will have noticed that this notice is not worth noticing
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,724
Likes
221
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,724 221 160
MOD nadhani kuna haja ya watu kumeet min condition kujiunga na hii forum.

Ni wazi kabisa mtu amesikia maneno hayo yakisemwa je alivyoileta hii hoja hapa jukwaani anatazamia nini? Hivi kama yeye ni mshanbiki wa CCM au hao waliocomment hivyo je anategemea kuwa watakuwa na comment nzuri kuhusu wapinzani wao CDM? Ni
wazi unataikiwa upime agenda wakati unaileta hapa JF iwe objective kumbuka JF si mahali pa washikiwa akili. Hatujadili hear say, only facts which can be verified independently. Get it siyo swala la ushabiki wa vyama hata kidogo!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
kama nilivyosema awali....
if you have noticed this notice you will have noticed that this notice is not worth noticing
 

Forum statistics

Threads 1,236,306
Members 475,050
Posts 29,253,566