Wananchi waamua kumchakachua mbunge aliyeshinda kwa wizi wa kura-mbeya vijijini


B

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Messages
332
Likes
0
Points
33
B

Benno

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2009
332 0 33
Mbunge wa CCM Mchungaji Mwanjale [ aliwahi kupata ubunge kwa ujanja katika uchaguzi mdogo miaka ya nyuma] amevamiwa na wananchi wenye hasira baada ya kuhonga tume ya uchaguzi, na kumfanya ashinde kwa kuchakachua, Shitambala mgombea wa CHADEMA ndiye aliyeshinda ki uhalali ila hakutangazwa na tume. Wananchi hawa wako tayari kurudia uchaguzi kwa gharama zao wenyewe.

Hii ni moja ya sehemu kati ya zile walizomwonyesha Vidole viwili Mama Salma Kikwete.
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Afadhali...
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
do whatever you wish! coz CCM dont care anymore about Tanzanians.
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
Ulichosema ndo wananchi wanatakiwa kukifanya na si kusubiri dr. Slaa
 
Mantissa

Mantissa

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2010
Messages
876
Likes
29
Points
45
Mantissa

Mantissa

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2010
876 29 45
Safi sana, wananchi tuamuke kwani wanachezea haki zetu.
 
B

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Messages
332
Likes
0
Points
33
B

Benno

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2009
332 0 33
Na Polisi nao wamezingira nyumba ya Mbunge huyo angalau kuokoa maisha yake.
Purukushani zimedumu kwa masaaa kadhaa mpaka sasa. Watu wamezuiliwa kupita Njia
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mbunge wa CCM Mchungaji Mwanjale [ aliwahi kupata ubunge kwa ujanja katika uchaguzi mdogo miaka ya nyuma] amevamiwa na wananchi wenye hasira baada ya kuhonga tume ya uchaguzi, na kumfanya ashinde kwa kuchakachua, Shitambala mgombea wa CHADEMA ndiye aliyeshinda ki uhalali ila hakutangazwa na tume. Wananchi hawa wako tayari kurudia uchaguzi kwa gharama zao wenyewe.

Hii ni moja ya sehemu kati ya zile walizomwonyesha Vidole viwili Mama Salma Kikwete.
Labda broda eleza kwa umakini zaidi..wamemvamia na kumfanyaje?..je wamempiga au kumzomea au kumvamiaje, na kwamba wakati huo alikuwa ofisini au nyumbani kwake?...!
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
Atalindwa na polisi mpaka lini? ...kifungo cha nyumbani wanachostahili wachakachuzi wote.
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Sawa sawa. mchakachueni hivyo hivyo. Huyo alianza kuchakachua kwenye kura za maoni kwa kumpiga chini mzee wa TAMISEMI na sasa kamchakachua mtu wa NCCR-Mageuzi. Mkate kende zake
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Sawa sawa. mchakachueni hivyo hivyo. Huyo alianza kuchakachua kwenye kura za maoni kwa kumpiga chini mzee wa TAMISEMI na sasa kamchakachua mtu wa NCCR-Mageuzi. Mkate kende zake
Mkuu, kamchakachua mtu wa CHADEMA-Sambwee Sitambala!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,942
Likes
230
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,942 230 160
Inanikumbusha filamu ya Sarafina jinsi wale wanaharakati walivyochoma moto nyumba ya msaliti wao.
Uma unapoamua hakuna polisi atakayeweza kuzuia.
 
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
229
Likes
4
Points
35
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
229 4 35
Mbunge wa CCM Mchungaji Mwanjale [ aliwahi kupata ubunge kwa ujanja katika uchaguzi mdogo miaka ya nyuma] amevamiwa na wananchi wenye hasira baada ya kuhonga tume ya uchaguzi, na kumfanya ashinde kwa kuchakachua, Shitambala mgombea wa CHADEMA ndiye aliyeshinda ki uhalali ila hakutangazwa na tume. Wananchi hawa wako tayari kurudia uchaguzi kwa gharama zao wenyewe.

Hii ni moja ya sehemu kati ya zile walizomwonyesha Vidole viwili Mama Salma Kikwete.
Wacha wewe Mchungaji amepiga kazi hii miaka miwili..Mchungaji alijua Mtaji wake wa kurudi bungeni ni kupiga mzigo.Kila mmoja kule anajua mgombea wa Chadema alionekana mzuri na Mchungaji aliliju hilo ndo maana akajituma kwelikweli hiyo miaka miwili.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
namna bora kukomesha uchakachuaji
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Hawa nao si wangeenda kimya kimya usiku tuu ona sasa mpaka dola imejuaaaaaaaaaaaaa.
Wanaweza ata kumpiga juju si ni mbeya vijijini
 
P

panchilossi

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
P

panchilossi

Member
Joined Nov 2, 2010
16 0 0
Mungu alipokupa kazi ya kuchunga kondoo wake hakukosea ,umeleta kiherehere cha kuhangaika na siasa cha moto utakiona , TUBU urudi nyuma na uanze upya Mungu anataka ukachunge kondoo wake , Wake up ......! Look you are learning in a hard way
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Mchungaji ashindwe na alegee!!:nono: Waache wampige mitama!:bolt:
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Afadhadhali wamuadabishe sababu hawa ccm wamevuka kwa wizi wa waziwazi. Nampa big up slaa amechukuwa majimbo yote yenye akili na ccm hawana swali . muziki wameushuhudia . Dr komaa ili akili yao iimalike walishazoea slop
 

Forum statistics

Threads 1,236,644
Members 475,218
Posts 29,265,235