Uchaguzi 2020 Wananchi wa vijijini hawamjui Tundu Lissu, Chadema mtapata kazi ya ziada kumnadi

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,661
2,000
Huku vijijini Tundu Lissu ambaye anatarajia kuwa Mgombea Urais wa Chadema hajulikani kabisa.

Hapa Usser Rombo kwa mfano Wananchi bado wamekariri kuwa Mgombea urais wa Chadema ni mzee Lowassa.

Niwape tu angalizo Chadema kwamba muda si rafiki sana kama vipi apitishwe Mbowe tu kugombea urais kwa sababu ndiye anayejulikana zaidi kwa wananchi na sifa anazo.

Maendeleo hayana vyama!
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,381
2,000
Tundu Lisu anakwenda kuizika chadema rasmi, bora hata wamuweke Mbowe anaweza angalau kutetea na kurudisha baadhi ya kura za Wachaga lkn Tundu Lisu hata kwao tu Singida hapati kura, ...
 

Mdolidoli

Senior Member
Jun 9, 2020
172
250
Yani pamoja na kupigwa risasi na Chadema kulishikia bango kutafuta kiki bado hajulikani😀

Hakika ana nyota ya bundi
 

bagamoyo

JF-Expert Member
Jan 14, 2010
9,562
2,000
Huku vijijini Tundu Lisu ambaye anatarajia kuwa mgombea urais wa Chadema hajulikani kabisa.

Hapa Usser Rombo kwa mfano wananchi bado wamekariri kuwa mgombea urais wa Chadema ni mzee Lowassa.

Niwape tu angalizo Chadema kwamba muda si rafiki sana kama vipi apitishwe Mbowe tu kugombea urais kwa sababu ndiye anayejulikana zaidi kwa wananchi na sifa anazo.

Maendeleo hayana vyama!
Ndo mtaji wanaoutegemea CCM Mpya kuwa Ujinga ni Nguvu ( Ignorance is Strength) , badala ya Ujinga ni Adui wa wananchi.
Mwl. J.K Nyerere : Ujinga, Maradhi ni adui wa maendeleo
https://www.sparknotes.com › quote
1984: Important Quotations Explained | SparkNotes

ignorance is strength. These words are the official slogans of the Party, and are inscribed in massive letters on the white pyramid
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
11,053
2,000
Comrade, tangu lini umeanza ku sympathise na Chadema? kama Lissu hatambuliki kihivyo sasa si tuwaache tu wamweke watumbukie shimoni wenyewe ili sisi CCM tupone? hujui sasa unawatonya comrade?
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,661
2,000
Kwa ufupi lile tukio lake la kupigwa risas 36 na kupona, ndiyo limemtangaza Lissu sana hakuna mwanakijiji asiyemjua Lissu, nenda kaulize chato kama kuna mwanakijiji ambae hamjui Lissu
Niko hapa Usseri Rombo jimboni kwake Selasini wanakijiji hawamjui kabisa Lisu..... Wengine wanasema eti Lisu wanayemjua ni mwimbaji wa nyimbo za Injili siyo mwanasiasa!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,661
2,000
comrade, tangu lini umeanza ku sympathise na Chadema?
kama Lissu hatambuliki kihivyo sasa si tuwaache tu wamweke watumbukie shimoni wenyewe ili sisi CCM tupone? hujui sasa unawatonya comrade?
Bwashee siasa siyo uadui.....tunasaidiana mawazo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom