Wananchi wa Mtwara huwa tu Hawasikii. Kikwete mwenyewe alishawatengeneza sana


Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,232
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,232 2,000
Hawa Jamaa wa Mtwara sijui wana bahati mbaya gani na nchi hii. Ni zaidi ya Kenge. Kenge kusikia kwake ni mpaka apigike hasa damu zitoke hadi masikioni.

Kikwete aliwatandika sana kipindi kile cha Gesi hewa. Nakumbuka na wanajeshi walienda kule kufanya mazoezi ya kuwatwanga raia wanaopaswa kuwalinda. Wakiuliza "gesi inatoka au haitoki?" Raia alipaswa aseme "inatoka" ukikosea kwa sababu ya kulewa kwa kipigo ukasema "haitoki" walikuwa wanafuta kile kipigo cha kwanza wanaanza upya. Unapigwa zaidi ya ****** anavyochapa bakora.

Walipigika sana wale ndugu zao na mitambo ikafungwa...tuliambia bei ya gesi ingeshuka na mabomba yangesambazwa hadi majumbani.

LEO TUNAULIZA SERIKALI. GESI YA MTWARA INATOKA AU HAITOKI? Maana bado bei gesi ipo juu na waziri anazungumzia kununua gesi na vifungashio nje ya nchi.

Wananchi wa Ntwara bado wakachagua tena CCM kwa kishindo isipokuwa sehemu chache kwenye ubunge.

Mwaka huu tena Korosho.... Korosho imewafanyia roho mbaya. Lakini mwakani watachagua wabunge dhaifu tena au watachagua CCM urais kwa kula nyingi. Wanafanya mambo yale yale wakitegemea kupata matokeo tofauti.
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,228
Points
2,000
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,228 2,000
Mkuu hao wamenyimwa Elimu.. Nape alitembea Juu ya Migongo ya Mama zake.. Kuna viongozi wamefanya makubwa nchi za Europe na Amerika bado hawajapata nafasi ya kukanyaga watu Migongo.
CCM ni zaidi ya Shetani.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
4,087
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
4,087 2,000
Mkuu hao wamenyimwa Elimu.. Nape alitembea Juu ya Migongo ya Mama zake.. Kuna viongozi wamefanya makubwa nchi za Europe na Amerika bado hawajapata nafasi ya kukanyaga watu Migongo.
CCM ni zaidi ya Shetani.
Lile tukio nilisikitika mno hata kama ni utamaduni kiungwana angeshukuru na si kutenda vile lengo lake ili jiwe amuone watu wa Mtwara bado wanampenda na kumuhitaji.
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,232
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,232 2,000
Ndo ujue kuwa viongozi wetu hawana akili kama wananchi walivyo. Hata Mitume na Manabii wenyewe hawakuwa kutembea juu ya binadamu kuonesha ukuu wao.

Yule jamaa hana akili akatembea kweli juu yao.dada,shangazi na mama zake.

Lile tukio nilisikitika mno hata kama ni utamaduni kiungwana angeshukuru na si kutenda vile lengo lake ili jiwe amuone watu wa Mtwara bado wanampenda na kumuhitaji.
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,228
Points
2,000
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,228 2,000
Lile tukio nilisikitika mno hata kama ni utamaduni kiungwana angeshukuru na si kutenda vile lengo lake ili jiwe amuone watu wa Mtwara bado wanampenda na kumuhitaji.
Hatari sana Mkuu, CCM wanafanya yaleyale ya Wakoloni, Inahitaji Ujasiri wa Kiwango cha shetani kutembea juu ya Migongo ya Mama zako sababu ya Siasa za Tanzania .
 
K

KARLO MWILAPWA

Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
32
Points
95
K

KARLO MWILAPWA

Member
Joined Apr 10, 2019
32 95
Wanaichagua CCM kwa sababu hawataki kuwa wasaliti wa maendeleo , nchi nzima inazizima kwa furaha ya maendeleo inayoletwa na CCM kwa sasa na hawataki kuwa sehemu ya historia ya kulaumiwa

Pia , wanamatarajio kuwa kama sio leo basi kesho, CCM itawaletea maendeleo na pia wanaamini maendeleo ni mchakato na ni CCM pekee inayoweza kuendesha huo mchakato baina ya vyama vya siasa.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,929
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,929 2,000
Nyerere alingo’oa Reli kusini kuzuia Makaburu wasifike Mtwara kuwadhuru wana ANC
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,851
Points
2,000
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,851 2,000
Dangote mwenyewe aliambiwa aweke kiwanda atapewa gass na mapaka sasa sijui imeishia wapi
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,555
Points
2,000
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,555 2,000
Hivi gesi ipo au haipo manake mi nshachoka kufikiri.....hasa ninaposikia inaagizwa nje sasa
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,741
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,741 2,000
ukitaka kujua akili ndogo za watu wa kusini muangalie mwanamuzi Hamonize alivyojaa ulimbukeni, anajiona kuliko JAY Z, kibri kimetukuka. Hao jamaa shule haipo haipo.
 
mikocheni junction

mikocheni junction

Senior Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
195
Points
250
mikocheni junction

mikocheni junction

Senior Member
Joined Mar 20, 2019
195 250
Kikwete pamoja na kuwa kaoa kule ila gesi aliwadalalia wachina

God first
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,507
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,507 2,000
Mkuu hao wamenyimwa Elimu.. Nape alitembea Juu ya Migongo ya Mama zake.. Kuna viongozi wamefanya makubwa nchi za Europe na Amerika bado hawajapata nafasi ya kukanyaga watu Migongo.
CCM ni zaidi ya Shetani.
Huu utamaduni ni wa watu wa Pwani. Hufanyika kama binti amejitunza na kuolewa bikra, mama wakubwa, wadogo na mashangazi hulala chini kwa furaha na kumuacha akanyage migongo kama hongera ya kuwatoa aibu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top