Wananchi tunaomba CV za wateuliwa wote kuanzia Ukuu wa Wilaya,Wakurugenzi,Ma DAS


Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,402
Likes
1,899
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,402 1,899 280
Katibu Mkuu kiongozi kama Mtendaji Mkuu wa Serikali kushirikiana na ofisi ya Rais utumishi wa umma tunaomba watuwekee CV za wateuliwa wote hasa ngazi ya Ukuu wa Wilaya, Wakurugenzi na Ma DAS kwenye database ya CV za viongozi wa umma na sifa zao ili wananchi wenye kutafuta CV zao iwe rahisi kuwapata. Mfano(umri wao, elimu, status). Hii itakuwa inamrahisishia Mheshimiwa Rais kufanya teuzi mbalimbali pale atakapokuwa anafanya mabadiliko madogo kwenye ngazi hizo zilizotajwa.

Nawasilisha ushauri uzingatiwe.
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,758
Likes
1,646
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,758 1,646 280
Endelea kusubiri hapo, train lishashika kasi, sasa hivi tunasubiri reshuffle ya wakuu wa Idara (maana wakuu wa idara nao ni majipu) ili mahesabu yafungwe.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,739
Likes
2,464
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,739 2,464 280
Mie naomba amalizie na watendaji kata kuteua.Tutashuhudia mengi huu ni mwanzo tu.
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,402
Likes
1,899
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,402 1,899 280
kaka mi si muumini wa chama chochote. ila natimiza wajibu wangu tujenge wote taifa lisonge mbele.
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,402
Likes
1,899
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,402 1,899 280
Ushauri umezingatiwa
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,319
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,319 280
pia tupatiwe CV za mbowe, sugu, ole nangole, mnyika, kubenea
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,925
Likes
1,676
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,925 1,676 280
Endelea kusubiri hapo, train lishashika kasi, sasa hivi tunasubiri reshuffle ya wakuu wa Idara (maana wakuu wa idara nao ni majipu) ili mahesabu yafungwe.
Sasa ndo umejibu nini?Swali na jibu tofauti kama ardhi na mbingu.
 
M

masonzo

Member
Joined
Apr 28, 2016
Messages
63
Likes
30
Points
25
M

masonzo

Member
Joined Apr 28, 2016
63 30 25
Katibu Mkuu kiongozi kama Mtendaji Mkuu wa Serikali kushirikiana na ofisi ya Rais utumishi wa umma tunaomba watuwekee CV za wateuliwa wote hasa ngazi ya Ukuu wa Wilaya, Wakurugenzi na Ma DAS kwenye database ya CV za viongozi wa umma na sifa zao ili wananchi wenye kutafuta CV zao iwe rahisi kuwapata. Mfano(umri wao, elimu, status). Hii itakuwa inamrahisishia Mheshimiwa Rais kufanya teuzi mbalimbali pale atakapokuwa anafanya mabadiliko madogo kwenye ngazi hizo zilizotajwa.

Nawasilisha ushauri uzingatiwe.
Anza kutoa ya kwako kwanza tuione
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,402
Likes
1,899
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,402 1,899 280
Mwaka huu tutaona mengi
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333