Wananchi ndio wenye uwezo wa kuwahukumu Viongozi Mafisadi.Warusha mabomu


GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,718
Likes
1,418
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,718 1,418 280
Nathubutu Kusem hili ni Tukio la Kutisha kabisa na kusikitisha. Maskini Wananchi wasiokua na hatia wanapoteza roho, kuanyimwa rights zao zakukusanyika kihilali kwasababu tu serikali inangozwa na CCM.
Matokeo kama haya ynafaa yakomeshwe na wakuyakomesha ni wananchi wenyewe sio Polisi kwani hao polisi ndio anafiki wanaofanyakazi kwakupokea Rushwa .

Wala Serikali kwani Serikali haijali wananchi wake hasa (akiwa mwananchi huyo haamini sera zao za CCM). Na wala sio international au domestics mediar kwani wao ndio wanafiki wanaofanya upendeleo na kuchochea fujo.

Kwa kumalizia,katiba hata zije mia hazitaweza kuwaondoa mafisadi katika nchi hii, cha msingi wananchi kuamua na kuwaondoa mafisadi wote, wanyongeni mafisadi katika chaguzi, hakuna kurudi nyuma, ccm inatapa tapa haina pa kukimbilia, sasa imeamua kurusha mabomu.
 
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
3,337
Likes
253
Points
160
Age
38
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
3,337 253 160
Nakubaliana nawe Ghibuu ila ni lazima wananchi hawa waelimishwe kwanza na kupata habari sahihi juu ya kinachoendelea ili waweze kumjua adui sahihi na kumshughulikia.hii kazi inapaswa kufanywa na vyama vya upinzani,asasi za kiraia na kila anayeitakia mema Tz!mafisadi wako bize kuwalisha watu info potofu huku wakijustify info hizo kwa matukio ya kutengeneza.inahitajika nguvu ya ziada na juhudi za makusudi juu ya hili kuwastua watz toka kwenye usingizi wanaolazimishwa kulala.It's all about info-wars!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668