Wananchi na wapambanaji tumeanza kukata tamaa na CHADEMA


gost

gost

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
275
Likes
112
Points
60
gost

gost

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
275 112 60
Uzembe mkubwa unao fanywa na viongozi wa chadema watukatisha tamaa wapambanaji kuna mambo kadha yanavyo fanyiwa Kazi ndo yanayo tuvunja moyo
Mfano
1. Alfonce mawazo
2. Operation ukuta
3. Ben sanane ambae alikua Master mind wa namba 2
4. lisu
Uhairishwaji wa UKUTA matokeo yake ni wametutia uoga na nakwambia watangaze maandamano wata andamana sasa wenyewe kwa kua wapambanaji tumesha ogopa

Vifo, kupotea, na kupigwa risasi bila majibu na watu kushuhulikiwa haraka pia inatufanya tuendelee tu kuvumilia shida zetu kuliko kujiunga na jeshi la wakimbozi hewa wanao waacha wapiganaji nyuma bila majibu ya yalio wakuta
Tumesha kata tamaa na kama una bisha lete facts yako na nitakujibu Chadema original
 
CCM MKAMBARANI

CCM MKAMBARANI

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2017
Messages
710
Likes
350
Points
80
CCM MKAMBARANI

CCM MKAMBARANI

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2017
710 350 80
haya kamandai
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,090
Likes
10,590
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,090 10,590 280
Una SMG ngapi kibindoni kwako?
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,507
Likes
4,388
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,507 4,388 280
Dah...Leo? Umechelewa sana..wengine kitambo sana tulishtuka....Kunahitajika mabadiliko makubwa CDM:)
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,503
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,503 1,350 280
Uzembe mkubwa unao fanywa na viongozi wa chadema watukatisha tamaa wapambanaji kuna mambo kadha yanavyo fanyiwa Kazi ndo yanayo tuvunja moyo
Mfano
1. Alfonce mawazo
2. Operation ukuta
3. Ben sanane ambae alikua Master mind wa namba 2
4. lisu
Uhairishwaji wa UKUTA matokeo yake ni wametutia uoga na nakwambia watangaze maandamano wata andamana sasa wenyewe kwa kua wapambanaji tumesha ogopa

Vifo, kupotea, na kupigwa risasi bila majibu na watu kushuhulikiwa haraka pia inatufanya tuendelee tu kuvumilia shida zetu kuliko kujiunga na jeshi la wakimbozi hewa wanao waacha wapiganaji nyuma bila majibu ya yalio wakuta
Tumesha kata tamaa na kama una bisha lete facts yako na nitakujibu Chadema original
Mku uzembe nao ni akili kwa anayetambua namna ya kupambana na adui ndo maana kuna Cfu mbili. Wenye akili hawataki kufika huko kwani mashambulizi ndani ya hizi cuf mbili yanaonekana
 
petrinamwana

petrinamwana

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
888
Likes
266
Points
80
petrinamwana

petrinamwana

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
888 266 80
Ukiwa hujaoa wala huna familia utajua ni uzembe ila kama unafamilia una mke mzuri vitoto vizuri na uko nje una itwa babe na wakina sepetunga utajua ni majasiri vitu vitamu haviachwi bana vinaliwa kwa mahesabu anza we kulipuka sisi tutakuchangia na kukusindikiza
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,296
Likes
1,446
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,296 1,446 280
Uzembe mkubwa unao fanywa na viongozi wa chadema watukatisha tamaa wapambanaji kuna mambo kadha yanavyo fanyiwa Kazi ndo yanayo tuvunja moyo
Mfano
1. Alfonce mawazo
2. Operation ukuta
3. Ben sanane ambae alikua Master mind wa namba 2
4. lisu
Uhairishwaji wa UKUTA matokeo yake ni wametutia uoga na nakwambia watangaze maandamano wata andamana sasa wenyewe kwa kua wapambanaji tumesha ogopa

Vifo, kupotea, na kupigwa risasi bila majibu na watu kushuhulikiwa haraka pia inatufanya tuendelee tu kuvumilia shida zetu kuliko kujiunga na jeshi la wakimbozi hewa wanao waacha wapiganaji nyuma bila majibu ya yalio wakuta
Tumesha kata tamaa na kama una bisha lete facts yako na nitakujibu Chadema original
Utaambulia kuitwa pandikizi hii CHADEMA ya Mashinji,Mange Kimambi na WemA Sepetu imekua ya hovyo sana
 

Forum statistics

Threads 1,213,263
Members 462,040
Posts 28,471,450