Wananchi Mikoa mbalimbali ya Tanzania wamemuomba Rais Magufuli kulegeza kamba mwaka 2017 ili maisha

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,380
2,000
Suala la ugumu wa maisha lililotokana na kupungua kwa mzunguko wa fedha mitaani, linatajwa kuwa moja ya mambo yaliyowatikisa wananchi katika mikoa mbalimbali kwa mwaka 2016.
Wananchi Mikoa mbalimbali ya Tanzania wamemuomba Rais Magufuli kulegeza kamba mwaka 2017 ili maisha yarejee kuwa ya kawaida.
Mkazi wa Tegeta, Veronica Christopher ambaye ni mjasiriamali amesema mwaka huu ulikuwa mbaya kibiashara na kumuomba Rais alegeze kidogo ili mkono uende kinywani.
Kuhusu hali ngumu kiuchumi, Mchungaji Peter Chacha wa Kanisa la Pefa Kebosongo, Wilaya ya Serengeti, Mara alishangaa Serikali kutamba kwamba makusanyo ya kodi yameongezeka ilhali hali ya maisha mwaka 2016 ilikuwa ngumu.
 

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,380
2,000
Kuhusu hali ngumu kiuchumi, Mchungaji Peter Chacha wa Kanisa la Pefa Kebosongo, Wilaya ya Serengeti, Mara alishangaa Serikali kutamba kwamba makusanyo ya kodi yameongezeka ilhali hali ya maisha mwaka 2016 ilikuwa ngumu.
 

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,380
2,000
Suala la ugumu wa maisha lililotokana na kupungua kwa mzunguko wa fedha mitaani, linatajwa kuwa moja ya mambo yaliyowatikisa wananchi katika mikoa mbalimbali kwa mwaka 2016.
 

GALAMUKA

Senior Member
Jul 30, 2013
181
225
UNASINGIZIA NI WANANCHI GANI HAO WANAOPENDA NCHI IENDELEE KULIWA NA WACHACHE NDUMILA KUWILI !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom