Wanamageuzi. Tumpuuze. Tumdharau Malaria Sugu


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,595
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,595 1,526 280
Ndugu Wana JF, na hasa wana-mageuzi.

Malaria Sugu amejipambanua kuwa ni mtu mwenye dharau anayependa kukebehi na kusifia upuuzi.

Ninashauri tumkatae. Tumdharau. Tusichangie 'pumba' zake.

Au munaonaje?
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,018
Likes
1,586
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,018 1,586 280
Inashangaza kuona bado watu wanasoma na kuchangia mada zake.Huwa sijisumbui kusoma upuuzi
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Utamjali vipi mwanaume anayetembea bila chupi?
 
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
250
Likes
10
Points
35
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
250 10 35
Ndugu Wana JF, na hasa wana-mageuzi.

Malaria Sugu amejipambanua kuwa ni mtu mwenye dharau anayependa kukebehi na kusifia upuuzi.

Ninashauri tumkatae. Tumdharau. Tusichangie 'pumba' zake.

Au munaonaje?
Naunga mkono hoja
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Nakuunga mkono sitachangia hoja zake lakini anaweza akawa na account nyingi mno maana wakati mwingine anajiita Braingenius etc
 
F

FIRST PRIORITY

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
F

FIRST PRIORITY

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
@malaria sugu anatakiwa kuelimishwa, inawezekana ni mjinga, si mpumbavu, akikua ataacha, ni kati ya wale vijana wanaopenda kuchungulia wazazi madirishani....si unajua tena uswahilini.... so na ukizingatia na chama kilichopo madarakani viongozi ni type ya uchunguliaji... nani atamuelimisha kama sio sie wana mageuzi na wapenda nchi yetu...kifupi.. jinsi ya kumfundisha ni kumpa ukweli juu ya nchi, na maendeleo ya nchi, si kuchangia mada zake lol.... kingine hata kama atabadilisha jina, bado mwenye ufahamu atajua ile malaria ishampanda sasa.... na anatumia jina lingine.... TAFAKALI CHUKUA ATUA
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
kuna mdau (KAKAKIIZA) alishatoa wito kama huu tukamuunga mkono.
ni kweli kabisa nimeacha kabisa kufungua threads zake na hata nikikuta post yake nascroll kuiruka.

kuanzia hapo sijaumia kichwa tena.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mie naona kama hafahamu ni vizuri akaelimishwa watz wote ni ndogu....ni vizuri kumuelimisha kijana akaelewa.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Mmechelewa sana kumng'amua huyo jamaa. Mwanzoni nilichangia threads zake kwa hasira lakini baadaye niliamua kuepukana nae. Huwa sisomi kabisa threads zake na hata akija kwa akaunti/jina jingine, tutamng'amua tu kwani uchafu wake hauwezi kufichika.
 
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
222
Likes
2
Points
0
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
222 2 0
Namkwepa kama nikiweka stesheni kwenye tv inamuonyesha JK.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Ndugu Wana JF, na hasa wana-mageuzi.

Malaria Sugu amejipambanua kuwa ni mtu mwenye dharau anayependa kukebehi na kusifia upuuzi.

Ninashauri tumkatae. Tumdharau. Tusichangie 'pumba' zake.

Au munaonaje?

Yaani wewe bado unachangia thread za Jaaanuaaali Maaakaaaamba? mimi licha ya majina yote anayotumia, Malaria sugu, Braingenius, Ernesto Sheka etc. huwa namgundua mapema na kukwepa thread zake kama kinyesi.
 
M

Moitalel

Member
Joined
May 8, 2010
Messages
88
Likes
0
Points
0
M

Moitalel

Member
Joined May 8, 2010
88 0 0
Sio mjinga ni MPUMBAVU. Huyu ni wa kuachana nae!!! Anaonekana kutumiwa pia kufaidi kutoka kwa ........
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,631
Likes
3,624
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,631 3,624 280
Ndugu Wana JF, na hasa wana-mageuzi.

Malaria Sugu amejipambanua kuwa ni mtu mwenye dharau anayependa kukebehi na kusifia upuuzi.

Ninashauri tumkatae. Tumdharau. Tusichangie 'pumba' zake.

Au munaonaje?
Duh! mi kwanza nilishamsahau, maana niliacha zamaaani.., labda kama anatumia majina mengine :A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Duh, mboni mlichelewa sana?
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
kuna mdau (KAKAKIIZA) alishatoa wito kama huu tukamuunga mkono.
ni kweli kabisa nimeacha kabisa kufungua threads zake na hata nikikuta post yake nascroll kuiruka.

kuanzia hapo sijaumia kichwa tena.
Katika posts zake hana chochote cha maana kabisa kabisa???:glasses-nerdy: sidhani... msimtenge... ila mi mgeni bado...
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Yaani wewe bado unachangia thread za Jaaanuaaali Maaakaaaamba? mimi licha ya majina yote anayotumia, Malaria sugu, Braingenius, Ernesto Sheka etc. huwa namgundua mapema na kukwepa thread zake kama kinyesi.
du! du! du! aisii:A S angry: Bongo forums, mtu mmoja majina mia-moja. ukiona ivyo kila jina lina maana yake:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,235,866
Members 474,779
Posts 29,239,023