Wanakijiji wadai kupigwa, kuteswa na kunyanyaswa na mwekezaji..............


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 629,803 280
Gazeti la Majira linatuhabarisha ya kuwa huko Kibaha huu mkasa umewakuta wanavijiji wanyonge..........

sijui wanavijiji hawa walengwa walipigaje kura..............................kama walichagua CCM basi hilo ndilo zao lake........................kama hawakuichagua CCM basi ......it is a matter of time before injustice is brought to a screeching halt.........by Chadema...................................
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Kibaha si ndio kule kule....watajiju....next time watajifunza
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ukisema kibaha napata picha ya Mtwara na Lindi wawe wapole
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 629,803 280
Kibaha si ndio kule kule....watajiju....next time watajifunza
Lakini wengi hawakuichagua CCM ila kura zao zilichakachuliwa......kwa hiyo tuwape pole kwa mikasa iliyowakuta...........
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Gazeti la Majira linatuhabarisha ya kuwa huko Kibaha huu mkasa umewakuta wanavijiji wanyonge..........

sijui wanavijiji hawa walengwa walipigaje kura..............................kama walichagua CCM basi hilo ndilo zao lake........................kama hawakuichagua CCM basi ......it is a matter of time before injustice is brought to a screeching halt.........by Chadema...................................
Kipande kipi cha Kibaha? Au ni huku bonde la mto Mpiji?
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,926
Posts 29,243,843