WanaJF waliojitoa na kutokuwa na imani na serikali ya JK


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
WanaJF waliojitoa na kutokuwa na imani na serikali ya JK, Hasara nitakuwa wa kwanza kutokana na yanayoendelea katika uongozi wake, na kuwa na washauri wabaya.

Nimejitoa kuanzia leo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Alamsiki, ila hatujajua umejitoa wapi.. nyumbani, kazini, kanisani/msikitini, JF au vipi?
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
kazi Ipo kweli..kajitoa uraia?
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Hasara fafanua, hujaeleweka
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hili gurudumu nipo nalo hadi mwisho wa safari, kama ww unajitoa mzee ina maana wengine wakutayarishie njia, haya bana ! mie nilijitoa then nikajiweka tena ! teh teh

sijitoi ng'o, manufaa ya taifa, hasara za taifa ni za wote na sio serikali peke yake, serikali na wananchi wake wangekuwa wananufaika sasa hivi UNGEFIKIRIA KUJITOA ??
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
hili gurudumu nipo nalo hadi mwisho wa safari, kama ww unajitoa mzee ina maana wengine wakutayarishie njia, haya bana ! mie nilijitoa then nikajiweka tena ! teh teh

sijitoi ng'o, manufaa ya taifa, hasara za taifa ni za wote na sio serikali peke yake, serikali na wananchi wake wangekuwa wananufaika sasa hivi UNGEFIKIRIA KUJITOA ??
...hata kama unafika mwisho wa safari likiwa kipara, hali njiani kwenye safari ulipewa uhuru wa kuchagua 'gurudumu jipya'?!

Huu si utakuwa kama ushabiki wa ndondi sasa. Yakuwa, hata kama mwananandodi wako ana masumbwi ya kidemu, lonyo lonyo na haonyeshi kumudu hata round ya pili, wewe bado unashangilia tu na kumpa moyo (wa kinafiki)....hureee hureee hureee, unaweza unaweza kushinda, vumilia tu mwaya round ya tatu hiyooo... nakila konde kutoka kwa mshambuliaji wake linakuwa lina mpelekesha chini....By the time una realise kuwa mwanadondi wako hana lolole; kasha zimia, na yuko 'muhimbili wodi ya mifupa' kupasuliwa mguu!!

...ni muhimu basi kubadilisha hilo 'gurudumu' lako pale unapopewa hiyo nafasi, lasivyo 'mwanandondi' wako atapasuliwa 'kichwa' na kujikuta nchi yetu haina maendeleo milele kwa kung'ang'ania tu 'status quo'.


SteveD.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kama kujitoa angejitoa nyerere na mababu zetu kipindi hicho mambo yapo rough kichizi ila sasa njia imekuwa smooth wewe unajitoa, haya mzee kwaheri adios wasalimie huko uelekeako !
 
C

Code zero

Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
29
Likes
0
Points
3
C

Code zero

Member
Joined Nov 22, 2007
29 0 3
FD,

Kujitoa ni dalili za uvivu na kukata tamaa kuwa mmepotea mwituni, basi hakuna la kufanya. Je tumwachie nani atafute njia? Ili mpate njia, ni lazima kuendelea kuitafuta tu, hadi ipatikane, muelekee mnakotaka.

"A real man should be judged on his stance during problems."

Tungekuwa baharini ungeomba kushuka kwa kuwa meli imepotea?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
394
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 394 180
hili gurudumu nipo nalo hadi mwisho wa safari, kama ww unajitoa mzee ina maana wengine wakutayarishie njia, haya bana ! mie nilijitoa then nikajiweka tena ! teh teh

sijitoi ng'o, manufaa ya taifa, hasara za taifa ni za wote na sio serikali peke yake, serikali na wananchi wake wangekuwa wananufaika sasa hivi UNGEFIKIRIA KUJITOA ??
...Jamani nikiwaambia kada mpinzani karidhika ktk maisha ya kifisadi mtakataa?? anayekataa anyooshe mkono.

Lakini kuna masuala mengine huwa nayatupia macho zaidi ya kisiasa....
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
...Jamani nikiwaambia kada mpinzani karidhika ktk maisha ya kifisadi mtakataa?? anayekataa anyooshe mkono.

Lakini kuna masuala mengine huwa nayatupia macho zaidi ya kisiasa....
sasa mzee, mie nampa changamoto kijana asikate tamaa wewe unasema nimeridhika, inakuwaje mkuu hapa ? au meseji not delivered ? ebu soma tena nilichoandika halafu utaelewa ! hao mafisadi wametokea wapi tena mzee ? au wewe mmoja wao ?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
KADA MPINZANI......

hahhhaahah unanikumbusha ile nyimbo sijui ya DDC au JUWATA kuwa nahodha alijitupa baharini baada ya kuona mawimbi makaili,jamaa wanafikiria ameliwa na PAPA wa baharini.
 
U

under_age

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
317
Likes
40
Points
0
U

under_age

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
317 40 0
WanaJF waliojitoa na kutokuwa na imani na serikali ya JK, Hasara nitakuwa wa kwanza kutokana na yanayoendelea katika uongozi wake, na kuwa na washauri wabaya.

Nimejitoa kuanzia leo.
vitendo ni bora zaidi ya maneno.kama umeona maneno hayakuleta mabadiliko unayotaka ,jaribu vitendo.kama hilo ndio lengo basi u have my full support.yapo mengi ambayo tukiyafanya tutaonekana kwamba tunapigania haki zaidi ya mijadala ya jf.dont get me wrong guys! naipenda jf na naithamini jf na naamini kama tutaitumia vizuri basi italeta mabadiliko katika jamii.N:B ila kuna wakati inabidi tuwe more real kuliko kuwa fiction all the time. good luck hasara. i might be next. who knows? lakini DONT GIVE UP THE FIGHT.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
KADA MPINZANI......

hahhhaahah unanikumbusha ile nyimbo sijui ya DDC au JUWATA kuwa nahodha alijitupa baharini baada ya kuona mawimbi makaili,jamaa wanafikiria ameliwa na PAPA wa baharini.
si ndo hapo, sasa sijui atamuachia nani hawa MAFISADI. sasa jamaa wakiamua kuendelea kutafuna nchi na yeye kaamua kulala mbele sijui itakuwaje kwetu sisi walalahoi !
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
394
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 394 180
sasa mzee, mie nampa changamoto kijana asikate tamaa wewe unasema nimeridhika, inakuwaje mkuu hapa ? au meseji not delivered ? ebu soma tena nilichoandika halafu utaelewa ! hao mafisadi wametokea wapi tena mzee ? au wewe mmoja wao ?
...mheshimiwa kada
nilikuwa nakuchokoza mkuu ili uendelee kuchangia ila ni kweli kwamba kama mtu akijitoa je atamuachia ukombozi??????

ngoma ni kugangamala mpaka kieleweke
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hapo nimekupata mkuu !hamna noma tupo hapa na tutaendelea kugangamara kama ulivyosema !
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
FD,

Kujitoa ni dalili za uvivu na kukata tamaa kuwa mmepotea mwituni, basi hakuna la kufanya. Je tumwachie nani atafute njia? Ili mpate njia, ni lazima kuendelea kuitafuta tu, hadi ipatikane, muelekee mnakotaka.

"A real man should be judged on his stance during problems."

Tungekuwa baharini ungeomba kushuka kwa kuwa meli imepotea?
Hee kumbe FD ni Hasara...................makubwa!!..........au nimepitwa na hiyo post ya FD kujitoa...........maana sijaiona!!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,388
Likes
1,250
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,388 1,250 280
Labda "amejitoa" mhanga; siksoma posts zote.
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
Hee kumbe FD ni Hasara...................makubwa!!..........au nimepitwa na hiyo post ya FD kujitoa...........maana sijaiona!!
Oh, Ogah, asante umenikosoa...si FD, ni Hasara huyo amejitosa baharini eti hana imani na kingozi...samahani FD, si wewe niliyetaka kumuelezea.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Oh, Ogah, asante umenikosoa...si FD, ni Hasara huyo amejitosa baharini eti hana imani na kingozi...samahani FD, si wewe niliyetaka kumuelezea.
Hee wee Mbalamwezi ndio Code zero!!!......duhhh
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
yap, kwa wema, nilisahau password moja Ogah!
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,833