WanaJF tunaomuunga mkono Magufuli njooni tukutane hapa

kg1

Senior Member
May 27, 2017
152
225
Karibuni tuweke mipango jinsi ya kuandamana ili kumpongeza Rais John Pombe Magufuli kwa kazi nzito na ngumu anayoifanya. Karibuni tuweke mipango sawa.
Kama wewe huelewei huu uzi pita kimya kimya usichafue hewa
Mwongozo tafadhali!
 

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,693
2,000
Karibuni tuweke mipango jinsi ya kuandamana ili kumpongeza Rais John Pombe Magufuli kwa kazi nzito na ngumu anayoifanya. Karibuni tuweke mipango sawa.
Kama wewe huelewei huu uzi pita kimya kimya usichafue hewa
Nimekuja mkuu!
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
Haya sasa... Team Makinikia mpoooooooooo!!! Mnaitwa huku kumpa promo Father Makinikia!!!

Nadhani mkianzisha camp itakuwa mzuka zaidi na members wawe wanajulikana ifuatavyo:

-Kubwa la Makinikia
-Baba la Makinikia
-Mama la Makinikia
-Kaka la Makinikia
-Dada Kubwa la Makinikia
-Mjukuu wa Makinikia
-Makinikia Original
-Makinikia Academia
-Makinikia Damu
..... Mengine ongezeni wadau!!!
 

IFRS

JF-Expert Member
Dec 19, 2014
2,573
2,000
Karibuni tuweke mipango jinsi ya kuandamana ili kumpongeza Rais John Pombe Magufuli kwa kazi nzito na ngumu anayoifanya. Karibuni tuweke mipango sawa.
Kama wewe huelewei huu uzi pita kimya kimya usichafue hewa
Uzi safi sana, ila nashauri uitwe marafiki na mashabiki wa JPM.
 

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
5,976
2,000
Sukumeni gari hilo hapo maana mnapenda kujipendekeza!
imageuploadedbyjamiiforums1449490018-211797-jpg.309622
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,745
2,000
Mimi simuungi mkono kwenye mambo mengi ila nimekuja ili kuhakikisha mnajadili mambo ya maana, mkianza kujadili mambo ya hovyo sintoruhusu
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
25,196
2,000
Kwa kweli lolote lile

Magu ndio amenipa hamu ya kujua serikali inafanyaga nini haswa.

Napenda hotuba zake, sichoki kumsikiliza

Magufuli oyeeeeeee
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,584
2,000
Mkuu,
Je suis avec Mon Président , Le Docteur Magufuli.

I am with my President , Dr. Magufuli.

Nipo na Rais wangu, Dr . Magufuli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom