WanaJf tujitokeze kumsaidia mwenzetu mwenye ulemavu wa ngozi hapa Kigongo ferry

fundibaskeli

Member
Nov 9, 2016
84
150
Nmekutana na albino hapa kigongo ferry ndani anaomba omba wasafiri pesa kwa ajili ya matumizi na anabarua kutoka serikali za mitaa ya kumruhusu kuomba.....
1482057252431.jpg


Wahusika mnaweza kutembelea hapa ferry ili muweze kumsaidia maaana anatia huruma saaana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom