wanajamvi tujulisheni yanayojiri kigoma sasa


sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
waungwana sasa tumbo langu joto hasaninaposikia negative results kwa chadema maana nakipenda sana chama hiki hivyo naomba kujulishwa yanayojiri chadema kigoma na kwingineko tz.
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,900
Likes
319
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,900 319 180
waungwana sasa tumbo langu joto hasaninaposikia negative results kwa chadema maana nakipenda sana chama hiki hivyo naomba kujulishwa yanayojiri chadema kigoma na kwingineko tz.
pole sana, maandamano yaliyotokea kigoma yalikuwa feki kwa maana wahusika wake hawakuwa wanachama wa chadema bali wanachama wa ccm tena kutoka mwanza. chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Usihofu CCM ndio inajifia yenyewe kwa maandamano feki!!
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Zitto na Magamba wenzake waliandaa maandamano na kuwalipa madeleva boda boda ili kuharibu taswila yaa chadema lakn imeshindikana
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Tunaenda church, then uwanjani kumsubiri Commander in Chief ili atupe mustakabali wa kuikomboa mother land.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Wale wahuni wa jana wako chakali kutokana na viloba walivoleweshwa saivi wanaugulia maumivu, chadema inakata mbuga tu
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,524
Likes
115
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,524 115 160
Wale wahuni wa jana wako chakali kutokana na viloba walivoleweshwa saivi wanaugulia maumivu, chadema inakata mbuga tu
Ha ha ha ha umenifurahisha sana. Kwa hiyo leo wana hangover na hawana hata fedha ya supu....!!!!
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
Tunaenda church, then uwanjani kumsubiri Commander in Chief ili atupe mustakabali wa kuikomboa mother land.
inamaana leo Dk. anaingia mjini
 
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
950
Likes
32
Points
45
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
950 32 45
Hongereni kwa kujipa moyo wana cdm
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,472
Likes
4,152
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,472 4,152 280
“Sasa unaachaje kumsikiliza huyu na ukamsikiliza zaidi mtu ambaye hana sifa za kimageuzi katika ngazi ya kitaifa? Wanaozua tuhuma dhidi ya wenzao hawana hata miaka mitano ndani ya chama?
“Labda nikupe mfano mzuri. Hivi unategemea leo, CCM kwa mfano, eti akina Richard Tambwe Hizza, waanzishe mkakati wa kumng’oa kwenye chama mtu kama Kingunge Ngombale Mwiru kwa madai ni msaliti? Haya mambo yako CHADEMA tu,” alisema mwanasiasa huyo
 

Forum statistics

Threads 1,235,189
Members 474,353
Posts 29,213,865