Wanajamii nipokeeni


Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
751
Likes
27
Points
45
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
751 27 45
Hodi wa JF,miye mwenzenu nmeamua kujiunga na great thinkers,naombeni mnipokee mwenzenu nina mengi yanayonitatiza najua great thinkers mtanisaidia!tanx
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Karibu karibu shostitooo
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
karibu javini, laribu sana mdau mwezetu
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Karibu sana.nimeipenda username yako
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
karibu sana kwenye hii forum ya great thinkers
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Gender tafadhali!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Karibu karibu shostitooo
MR umejuaje huyu ni shosti...wakati unapigwa usiniite kabisa sitakuja.......Uda karibu sana ila sio mimi niliosema shostito ni Maria Roza
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Preta, I like your comments.

Mdau karibu tupeane mawazo ya kulikomboa taifa letu
 
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
751
Likes
27
Points
45
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
751 27 45
jamani mmenipokea vizuri mpaka nasikia rahaa! mimi ni KE sio ME.asanteni ila sijazoea chini kwenye jamvi,mtoto napendelea sofani miye!
 

Forum statistics

Threads 1,238,921
Members 476,275
Posts 29,336,680