Wanajamii nipokeeni

Uda

JF-Expert Member
Nov 27, 2010
790
1,000
Hodi wa JF,miye mwenzenu nmeamua kujiunga na great thinkers,naombeni mnipokee mwenzenu nina mengi yanayonitatiza najua great thinkers mtanisaidia!tanx
 

Kagalala

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
2,402
2,000
Preta, I like your comments.

Mdau karibu tupeane mawazo ya kulikomboa taifa letu
 

Uda

JF-Expert Member
Nov 27, 2010
790
1,000
jamani mmenipokea vizuri mpaka nasikia rahaa! mimi ni KE sio ME.asanteni ila sijazoea chini kwenye jamvi,mtoto napendelea sofani miye!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom