Wanahabari wakimfuata nyuma Mwanasheria Mkuu wa zamani wa Serikali Andrew Chenge (MB) kumhoji

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,509
2,000
Muda huu Wanahabari wakimfuata nyuma Mwanasheria Mkuu wa zamani wa Serikali Andrew Chenge (MB) kumhoji baada ya kutajwa na kamati ya 2 ya makinikia.
tmp_31776-IMG_20170612_171101-1835718658.jpg
 

Gumbu

Senior Member
Feb 24, 2017
196
225
Huyu Mzee apewe medai, au tumpeni Ballon d or!!! Maana kila sehemu yenye upigaji mkubwa mzee yupo, kinacho shangaza bado yupo kwenye uongozi serekalini.
Hahahahaha
Huyu jamaa kila scandal yupo aiseee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom