Wanahabari muonyeshe pia picha zote za polisi, sio kuficha zingine


evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Uko kwenu Kenya mtamfanyia hivyo askari....naskia huwa mpka mnawakunjaa na kuwafanya mtakavyo...hongereni sanasana
Sisi huku kwetu TZ huwa hatuna demokrasia...ukimfanyia hivyo askari utajuuutraaaa.....utakula marungu na vipepsi+mashutii utaomba pooooo..
zitakuja gari kma 100 hv Za FFU kumpa kipondo mtu mmoja tu....
Hongereni kwa kuwaburuza polisi huwa wanaboa sanaa hao
 
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,498
Likes
2,310
Points
280
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,498 2,310 280
Wenyewe ndio wameleta hio shida
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,787
Likes
2,065
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,787 2,065 280
Aiseeee
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,630
Likes
8,935
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,630 8,935 280
It is their duty nothing special! A reason media exposes their evil..
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,670
Likes
5,256
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,670 5,256 280
The police are also human. I mean they are our brothers, sisters, fathers, mothers etc. Problem is, they smoke too much weed.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,091
Likes
3,168
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,091 3,168 280
Uko kwenu Kenya mtamfanyia hivyo askari....naskia huwa mpka mnawakunjaa na kuwafanya mtakavyo...hongereni sanasana
Sisi huku kwetu TZ huwa hatuna demokrasia...ukimfanyia hivyo askari utajuuutraaaa.....utakula marungu na vipepsi+mashutii utaomba pooooo..
zitakuja gari kma 100 hv Za FFU kumpa kipondo mtu mmoja tu....
Hongereni kwa kuwaburuza polisi huwa wanaboa sanaa hao
kweli somo la uraia linahitajika. yaani kumkunja askari ndo demokrasia.
weee mwenyewe hapo mtu akikukunja utamchekea??
jamani tutumie vizuri basi uwezo wetu wa kufikiri.
 
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,056
Likes
600
Points
280
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,056 600 280
These idiots are breaking into people's homes, beating them to death, raping women and using live ammunition protesters. Ukiwaletea adui wa kweli, al kebab, hawapo. Which "real " picture are you referring to?
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,535
Likes
1,756
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,535 1,756 280
Uko kwenu Kenya mtamfanyia hivyo askari....naskia huwa mpka mnawakunjaa na kuwafanya mtakavyo...hongereni sanasana
Sisi huku kwetu TZ huwa hatuna demokrasia...ukimfanyia hivyo askari utajuuutraaaa.....utakula marungu na vipepsi+mashutii utaomba pooooo..
zitakuja gari kma 100 hv Za FFU kumpa kipondo mtu mmoja tu....
Hongereni kwa kuwaburuza polisi huwa wanaboa sanaa hao
Nchi gani kati ya kenya na tz inaongoza kwa askari kuua wananchi wa kawaida?
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,889
Likes
8,031
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,889 8,031 280
mpk nijue amembeba anampeleka wapi...hao watu hawaaminiki
Nahisi wanaelekea lodge,hyo facial expression ya huyo dada inaleta ukakasi kidogo,hayo macho alivyoyafumba na mdomo alivyouweka utafikiri amekalia something cylindlical.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,002
Likes
9,997
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,002 9,997 280
Nahisi wanaelekea lodge,hyo facial expression ya huyo dada inaleta ukakasi kidogo,hayo macho alivyoyafumba na mdomo alivyouweka utafikiri amekalia something cylindlical.
Alikua anamuondoa kwenye vurugu LA mabomu ya machozi baada ya makabiliano baina ya polisi na waporaji kwenye mtaa unaoitwa Kawangware
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,889
Likes
8,031
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,889 8,031 280
Alikua anamuondoa kwenye vurugu LA mabomu ya machozi baada ya makabiliano baina ya polisi na waporaji kwenye mtaa unaoitwa Kawangware
Anhaa.hapo nimeelewa.
 
mombasite gabriel

mombasite gabriel

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
384
Likes
359
Points
80
mombasite gabriel

mombasite gabriel

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
384 359 80
These idiots are breaking into people's homes, beating them to death, raping women and using live ammunition protesters. Ukiwaletea adui wa kweli, al kebab, hawapo. Which "real " picture are you referring to?
they won't dare reply to this post
 

Forum statistics

Threads 1,237,444
Members 475,533
Posts 29,288,485