Wanafunzi wengi wagundulika kujaza taarifa za uongo kwenye maombi ya mikopo

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
kwani hizo taarifa za uongo wamezibaini vp? suala bhas afatilie vyeti vya vifo maana si vinapigwa mihur na wanasheria pia vinatengenezwa na mahakam....then wajue tatizo liko wap..sio wafkirie tu wao bila kufaham kuwa ni kweli kuna taarifa za uongo.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,754
2,000
Kupata Shahada inarudi Kama Enzi za Mwalimu kuwa ni kitu adimu na wachache sana ndio watabahatika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom