Wanafunzi UDOM wapigwa mabomu ya machozi, waliotaka kwenda ofisini kwa waziri mkuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi UDOM wapigwa mabomu ya machozi, waliotaka kwenda ofisini kwa waziri mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUJITEGEMEE, Dec 20, 2010.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,084
    Likes Received: 2,199
    Trophy Points: 280
    "Wanafunzi UDOM wapigwa mabomu ya machozi, walitaka kwenda ofisini kwa waziri mkuu"
    Breaking news-Radio ONE ya saa tano.
     
  2. c

    chelenje JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapigwe na bunduki za moto ili wakome kula vya CCM...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tehe si ccm wale, sasa wanaandamana nini
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Bila shaka baada ya kufurumushwa kwa mabomu, watatoa waraka wao wa 'kisomi'.
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa ndio watabarehe!
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Duh,kweli walikuwa wanabehave kama bado vile
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Boko waliyaliya ooo boko wala vya wenziioo boko nawe utaliwa, boko nawe utaliwa! si walikula vya CCM sasa inawala! halooo oooo! halo ya CCM booom boooom, haloo ya UDOM walaka wa wasomi walaka wa wasomi!
     
  8. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAPIGWE SANA MANAKE udom ni wahujumu harakati,wanaviona vyuo vingine kama waasi wa TAMIL TIGGERS, wakamweleze JK awatibie manake anawapenda kwa kuwa ni bongo lala (hawaoni CCM inavyoiua nchi=hawaitajiki kiharakati),UDOM ni wanafunzi waliokosa nafasi kwenye vyuo vya ukweli hawana kabisa uwezo wa kufikiri, jamani sio lazma kila mtu afike chuo hata kama ni kilaza kama baadhi ya mawaziri wetu.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa vizuri wakachapwa na viboko

    Nashauri CCM waongeze wanaFFU na magari ya kuwasha wawafanyie kazi watoto hao
     
  10. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kisa cha kupigwa hawajui,....aliyewapiga si wanamjua.......................viherehere vyao vimewaponza,.......au mimi ndio mwalimu mkuu/(mwajiri mkuu) atakayetaka kuacha chuo na aache/(atakaye taka kugoma aache kazi)...................teheeetheeee........
     
  11. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    vipi tena imekuwaje serikali ya ccm ikawapiga??hawa si wasomi wanafiki waliokuwa wanasapoti ccm kwa nguvu zote kipindi cha uchaguzi???WAKOME NA BADO
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Mmenikumbusha wimbo aliokua ananifundisha mwl wa kiingeredha! "if a Hyena asks for a party, do not agree, for it is just an excuse to eat you up" hawa si ndio walialikwa kipindi ile?, wakauza sura kwenye mabango, wakatoa na hazina ya nyaraka...sasa imekuaje? wapuuzi kweli hawa, yaani vichwa vyote vile havijui kuwa katu Mbuzi hawezi kua rafiki wa chui, wakawapi na mie niwapige japo hata kuwatuka..a kidogo tu
     
  13. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mgomo huu unachochewa na Chadema. Juzijuzi wamefungua tawi lao kwa mbwembwe pale mjini.

    Wangefuata malezi ya CCM wasingegoma, kama ambavyo viongozi makini wa sasa Serikalini hawakugoma walipokuwa UDSM.

    Ni lini Chadema watafanya jambo la kujenga kwa vijana wetu? acheni kuwapotosha, bado wadogo.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Bangi hizi!
     
  15. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    welaa............. Welaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..Kweli mkuu its tym nw 4 udom kuacha kunyonya.... tena kwa fimbo...Hao ndo thithem bana....shame on them!!!!!
     
  16. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kapimwe akili..
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Stahili yao!Kujipendekeza kote haoo wameachwa kwenye mataa!Vumbi nalo wametimuliwa!
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Leo UDSM kimekuwa chuo makini si ulisema karibu UDOM kitaipiku UDSM kwa umakini, acha wakome wakomae akili wanafikiri CCM ni wa mchezo FFU piga ikiwezekana ua tutazika kwa heshima ya chama.
     
  19. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuheshimiane. Mdomo wako huwa hauna hata neno moja zuri?
    Mungu huwa haumbi midomo kama hiyo.
     
  20. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala si utani, hizi ni PURE BANGE, tena zina mix na MARIJUANA
     
Loading...