Wanafunzi tuliokosa mikopo baadhi tupo hapa wizara ya Elimu.


General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Jamani hii bodi ya mikopo inafanya vitu ambavyo havieleweki, tumetoka bodi ya mikopo wametujibu vibaya sana, nitawajuza zaidi watakavyotujibu huku wizarani.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Jamani hii bodi ya mikopo inafanya vitu ambavyo havieleweki, tumetoka bodi ya mikopo wametujibu vibaya sana, nitawajuza zaidi watakavyotujibu huku wizarani.
Hadi pale serikali itakapotenga fungu la kutosha kwa ajili ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu, tena wote bila ubaguzi;

Hadi pale bodi ya mikopo itakapoamka toka usingizini na kukusanya pesa toka kwa wanufaika wote bila kubagua;

Hadi pale bodi ya mikopo itakapoweza kuwa na uwezo wa kufanya "means test" ya ukweli;

Ndipo hizi danadana za wanafunzi kuzunguka toka vyuoni-bodi ya mikopo-wizara ya elimu zitakapokwisha.

Vinginevyo nawasikitikia sana wanafunzi wanaotoka familia masikini, elimu ya juu kwao itakuwa ni mapambano miaka nenda rudi.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Nadhani kupitia forum kama hii, tuhamasishe wote waliokosa mikopo wasiende vyuoni; halafu tuone reaction ya vyuo. Nina uhakika waathirika wa kwanza watakuwa ni vyuo vinavyotoa elimu ya sayansi za afya.
Hakika wanafunzi msidanganyike eti unaweza kuripoti na ku-appeal. Kwanza hakuna chuo kitakupokea bila malipo ya awali, pili je kama usipopatata mkopo!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
poleni sana mtafanikiwa.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Kama serikali inaweza kutoa msaada kwa nchi zinazopata maafa kama vile Somalia, halafu watanzania wenyewe wanaumia kwa kukosa mikopo ili wajiendeleze na masomo, huu ni upuuzi. Bora ningezaliwa nguruwe huko ulaya. Wa**** sana.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Kwa wale waliokua wanawaza maana ya No loan kwamba na accomodation utalipiwa ama hautalipiwa ni kwamba, bodi wamejibu kwamba, "NO LOAN MEANS NO LOAN" kwa hyo hupewi hata mia. Na kuapply 2 2me2mia zaidi ya elfu 50. Ku***** zao.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Kuna watu wamepewa milioni tano! Ina maana wanasomea Uk ama! Si wange2mia busara hicho kidogo angalau wote wawe na Malazi na chakula. Kwa mpango huu watakaoenda chuo bila mkopo, haswa mademu! Watajiuza hata kupata ndizi rost ili waishi.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
hapa naona raha wa tz tunapopata hasira, naomba tusirudi nyuma, muhimu tukaonyesha tumenung'unika na hii ni kufika katika ofisi husika na kugomea uamuzi. tz crappppp
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Kama serikali inaweza kutoa msaada kwa nchi zinazopata maafa kama vile Somalia, halafu watanzania wenyewe wanaumia kwa kukosa mikopo ili wajiendeleze na masomo, huu ni upuuzi. Bora ningezaliwa nguruwe huko ulaya. Wa**** sana.
Punguza hasira wewe!!!!
Suala ni kufanya mgomo tu wa kuripoti vyuoni..
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Hata usiporipoti chuoni, still mwaka kesho watasema wametoa kipaumbele kwa waliomaliza 4m 6, mwaka huu wamesema hvyo, ila nashangaa nimemaliza 6 bado nimekosa. Hivi kweli tunawafundisha nini wadogo ze2! Eti m2 ana division 1 ya point 3 kanyimwa mkopo, halafu mwenye division 3 ya mwisho tena kaenda kusoma human resource management sio hiyo sayansi wanayodai kipaumbele Kapewa milioni 4. Basi hamna haja ya kufaulu maana bado mkopo unaweza kosa 2!
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Hata usiporipoti chuoni, still mwaka kesho watasema wametoa kipaumbele kwa waliomaliza 4m 6, mwaka huu wamesema hvyo, ila nashangaa nimemaliza 6 bado nimekosa. Hivi kweli tunawafundisha nini wadogo ze2! Eti m2 ana division 1 ya point 3 kanyimwa mkopo, halafu mwenye division 3 ya mwisho tena kaenda kusoma human resource management sio hiyo sayansi wanayodai kipaumbele Kapewa milioni 4. Basi hamna haja ya kufaulu maana bado mkopo unaweza kosa 2!
<br />
<br />
uchumi wa nchi umeyumba wanatakiwa wachumi wengi, huo ndo utetezi. Chamsingi hapa watupatie mkopo hayo mengine watuachie wenyewe, kwenda kusoma fani gani hayawahusu kama wanaweza wazifute fani zote wabakize za vipaumbele kama hazina umuhimu kwa Taifa lasivyo huo wa m/funzi anakwenda kusoma fani gani ni Ubaguzi ambao hatuutaki!
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,773
Likes
1,394
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,773 1,394 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
uchumi wa nchi umeyumba wanatakiwa wachumi wengi, huo ndo utetezi. Chamsingi hapa watupatie mkopo hayo mengine watuachie wenyewe, kwenda kusoma fani gani hayawahusu kama wanaweza wazifute fani zote wabakize za vipaumbele kama hazina umuhimu kwa Taifa lasivyo huo wa m/funzi anakwenda kusoma fani gani ni Ubaguzi ambao hatuutaki!
<br />
<br />
Sure!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Jamani hii bodi ya mikopo inafanya vitu ambavyo havieleweki, tumetoka bodi ya mikopo wametujibu vibaya sana, nitawajuza zaidi watakavyotujibu huku wizarani.
<br />
<br />
wizarani wanahusika vipi na mikopo?.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
dah inasikitisha sana hasa nawaonea huruma watto wa wakulima...............
 
T

TADEY

New Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
35
T

TADEY

New Member
Joined Sep 5, 2011
1 0 0
Hiv ninyi bodi mnasubili nini kutoa hayo majina second applicants ili ijulikane maana hata mimi sijaona jina katika kundi lolote na nimetumia pesamingi sana kuaplai vyuo
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Wizara inahusika na bajeti ya elimu ambapo ndio fungu la mikopo linapotokea. Bodi wanadai kua walipewa hela kidogo! Kwa hyo tunasubiri tamko la waziri wa elimu, bodi imekiri kua kuna mapungufu mengi yaliyojitokeza kwenye ugawaji mikopo. 2nawasilikilizia sasa wataamuaje. Wamedai kikao jumamosi.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Nimefarijika kwa jitihada zilizofanyika za kudai haki yetu ya msingi ya kukopeshwa mkopo!
 
JMC prod

JMC prod

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
90
Likes
0
Points
13
JMC prod

JMC prod

Member
Joined Aug 4, 2011
90 0 13
Kama wanaume alisi..
Thanx brothers msiache ku2juza wa mikoani so hai2gusi u knw hasira hadi mwisho unacheka+machoz ndo kinachoendelea.
Wizara inahusika na bajeti ya elimu ambapo ndio fungu la mikopo linapotokea. Bodi wanadai kua walipewa hela kidogo! Kwa hyo tunasubiri tamko la waziri wa elimu, bodi imekiri kua kuna mapungufu mengi yaliyojitokeza kwenye ugawaji mikopo. 2nawasilikilizia sasa wataamuaje. Wamedai kikao jumamosi.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,237,202
Members 475,497
Posts 29,281,249