WANAFUNZI bunda WAMPA SALAMU YA VIDOLE 2 alama V mama salma kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAFUNZI bunda WAMPA SALAMU YA VIDOLE 2 alama V mama salma kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, May 20, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,468
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    katika kudhihirisha kuwa watanzania sasa wanataka mabadiliko ya kweli,wanafunzi wa bunda wamemjibu salamu yake mama salma kikwete kwa alama ya V.Ikabidi amuulize mkuu wa wilaya kulikoni au wanafundishwa na walimu wao?
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Good! Huyu mama amesahau kwamba kule Tunduma ilibidi apite njia tofauti kukwepa alama za V?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    anafanya usanii kuwa haifahamu alama hiyo?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,256
    Likes Received: 14,495
    Trophy Points: 280
    anaijua tena sana hiyo alama, ina maana hata mumewe hamuhadithii?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Safi saana, halafu huyu mama anashangaa nini? mmewe kafanya nini cha kuwapendeza wa Tanganyika? yeye ni nani mpaka awaulize walimu eti ndo mnavyowafundisha watoto? nchi hii bana hakuna mipaka ya madaraka? yeye walimu na ufundishaji wao unamhusu nini? yeye si waziri wa elimu au mkaguzi kilichompeleka pale angekifanya akaondoka si kudhaliluisha walimu. BIG up sana Kanda ya ziwa!!
     
  6. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ATAULA WA CHUYA KWA UVIVU WA KUCHAMBUA.Nampa pole sana yetu hadi watoto wanamkana mama hii ni hatari.
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    la kuvundaaa......?
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    V ndio mpango mzima kwa sasa
     
  9. Double X

    Double X Senior Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado, anafikiri hao watoto hawajui ugumu wa maisha uliosababishwa na serikali dhalimu ya mumewe???yeye ni mmoja wa watu wanaotafuna pesa za walipa kodi wa nchi hii kipuuzi kabisa, kutwa kiguu na njia, aende zake hukooo kwa chingaz wenzake.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,318
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hongera vija kwa kumpa hiyo V,mbele kwa mbele.
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ummh, message sent
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,112
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Vizuri sana madogolasi!
     
Loading...