Wanafunzi 8 wa chuo jinsia tofauti wakutwa guest chumba kimoja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 8 wa chuo jinsia tofauti wakutwa guest chumba kimoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BONGOLALA, Jul 26, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,788
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Polisi dodoma imewakamata wanafunzi 8 jinsia tofauti wa chuo cha ustawi wa jamii-dar wakiwa wamelala ktk chumba kimoja ktk nyumba ya kulala wageni Vatican mjini dodoma.Fumanizi hilo lilitokea wakati polisi wakiwa ktk upekuzi wa kawaida mida ya saa 8 usiku!source gazeti la habarileo
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,057
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Hivi hii chuo ya Stawisha jamii imekumbwa na nini mbona kinakwenda harijojo sana na leo nimesikia kimezuiliwa kudahiri mwaka huu
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Tunaomba uwataje majina, ili wajulikane.
     
  4. l

    lasix JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    hii maana yake nini??au walikua wanasave hela ya chumba??lakini jinsia tofauti?hapo kazi ipo..
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,644
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    HTML:
    
    
    Sasa hao si watu wazima, polisi nao bana kukatisha tu starehe za watu.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine ni ya kijinga sana.
    Viwanafunzi vya kizungu vinajibana vinakuja bongo kutalii, vinalala vinne kwwenye double room au hata siita mpaka kumi, kule kipepeo beach kigamboni kwenye bandas za ufukweni, unakuta vimejirundika hata kumi, and it is okey kwa vile ni wazungu..........sasa hawa wanafunzi wa ustawi wamevunja sheria gani ya usalama mpaka wakamatwe na walinda usalama??@!

    This is bull shit!!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Kosa lao ni nini?

    Zaidi ya kufanya kosa la kulala watu nane katika chumba cha mtu mmoja (au wawili) na hivyo kuwakosesha mapato wenye hoteli, sijaona jipya la kufika kuandikwa kwenye gazeti
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sioni kibaya hapa, pangekuwa na mtoto chini ya miaka 18 hapo sawa,lakini watu na shughuli zao na mambo yao anaweza kusema staki au nataka tamu au chungu.ebu wacheni watajijua wenyewe kwa raha zao.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hizi ndo Habari za HABARI LEO siku hizi,
    wao si ndo waliandika kuna mama kaoa wanaume wawili? headline front page.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,108
    Likes Received: 6,583
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa.
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni walalahoi walikuwa wana save money. Bila shaka mmoja alipanga chumba akawakaribisha na wenzake bila ya UBAGUZI. Au chumba kilibaki hicho tu, sijui lakini, hayo ni maoni yangu tu. Usikute walitaka kuzini, maana 'watoto' siku hizi, mmh!!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nadhan kosa lao kubwa lilikuwa ni kutoandikisha majina reception,,,,,,,hapo ndipo polis walipopatia HOJA
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ingia kwenye tovuti ya HABARILEO
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ila dodoma kuna baridi jamani......labda hili nalo sababu
     
  15. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kam kulala watu 8 chumba kimoja wa jinsia tofauti ni kosa basi hawa polisi wangeenda kwenye hostel za vyuo hapa nchini wangekamata wanafunzi wote. wanaacha majambazi yanaiba wanawavurugia watu starehe zao....
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Wameishiwa na cha kuandika na sie wasomaji tumejishusha thamani hata kukubali habari uchwara kuuziwa magazetini
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo hapo ndo walikuwa wanafuatilia habari za kiintelejensia . hahaaa wanaacha majambazi huko wanaenda kukamata wanafunzi duh kweli polisi sasa sina imani naooooo kabsaaaaa
     
  18. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nimestushwa kwa jinsi mnavyotetea kosa kwa namna ya kipekee.
    Thus wengi wenu mnakuwa mstari wa mbele kutetea wakosaji hapa jukwaani badala ya kuelimishana kupunguza idadi ya makosa jukwaani.

    Ktk masuala ya malazi hasa hizi nyumba za wageni kuna idadi inaruhusiwa kulala chumba kimoja na isizidi hapo. Kama wamekamatwa ujue sheria inayozuia ipo ila tumekuwa wavivu kufanya utafiti
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    The tehe tehe ... Miafrika haiweziiiiii. Ngozi zikigusana tu tayari agenda ishabadilika! Pia hawakuandikisha majina kwenye daftari na tatu ni kosa kwa watu wa jinsia tofauti kulala kwenye nyumba za wageni bila kuwa wanandoa.... Tatizo tunavunja sheria kila siku bila kujua hivyo kwakuwa tu hatuchukuliwi hatua!Hizi digrii za bamaga mh!
     
Loading...