Wanachuo wa mwaka wa mwaka watatu st joseph songea wagomea


ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
wanachuo wa mwaka wa tatu wa chuo cha mtakatifu Joseph songea wamegoma kufanya mtihani kwa madai ya kukatywa hela zao walizozipata toka bodi ya mikopo ya elimu ya juu. wanafunzi hao wanadai kiasi cha shilingi 105,000 kwani walistahili kupata sh 472,500 na wamepatiwa sh. 367,500. wanachuo hao walikwenda kwenye ofisi za mkuu wa wilaya kupata ufafanuzi wa hela hizo na mkuu wa wilaya aliwashauri wanachuo hao kuwatuma viongozi wao ili waongee na mkuu wa wilaya pili aliwashauri warudi chuoni na waendelee na taratibu zote za chu na mwisho viongozi wao waje na vielelezo vyote vinavyohusu madai yao. hata hivyo "kuu wa wilaya alowaambia kuwa swala lao alishaongea na mwakilishi wa bodi ya mikopo ili kujua tatizo. Jamani wa JF ebu tujadili tatizo ninini huko bodi ya mikopo ya elimu ya juu? Nawasilisha
 
S

samakorwa

Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
13
S

samakorwa

Member
Joined Jun 23, 2012
36 0 13
Ni kweli kuna matatizo mengi ktk chuo hiki cha wahindi,wiki 2 zilizopita mwaka wa pili waligoma,leo hii mwaka wa tatu wamagoma hata kufanya mitihani,majina kuhusu hela ya kujikimu inaonyesha kwamba wametumia copy ya mwaka 2010 kitu ambacho kinaleta mkanganyiko Hatuelewi mchawi ni nani kati ya bodi ya mkopo au uongozi wa chuo,wenye tarifa zaidi watusadia maana hata kusign wanafunzi wamegoma
 
S

samakorwa

Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
13
S

samakorwa

Member
Joined Jun 23, 2012
36 0 13
mkuu wa wilaya anasema kwamba alikutana na director wa chuo hotelini alikofikia huyo muhindi(director)kutatua matatizo yanazokabili chuo usiku wa jana.swali langu ni hili,kama issue ni official case kwanini wakutane hotelini?
angemuita ofisini mwake na si kama private issue alivyofanya mkuu huyu wilaya.jamani hawa wanachuo wanadai haki ya msingi
 
S

samakorwa

Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
13
S

samakorwa

Member
Joined Jun 23, 2012
36 0 13
Ni kweli kuna matatizo mengi ktk chuo hiki cha wahindi,wiki 2 zilizopita mwaka wa pili waligoma,leo hii mwaka wa tatu wamagoma hata kufanya mitihani,majina kuhusu hela ya kujikimu inaonyesha kwamba wametumia copy ya mwaka 2010 kitu ambacho kinaleta mkanganyiko Hatuelewi mchawi ni nani kati ya bodi ya mkopo au uongozi wa chuo,wenye tarifa zaidi watusadia maana hata kusign wanafunzi wamegoma kufanya hivyo,elimu yao(wahindi) imeshuka sana



multiquote_40b.png



 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,262
Likes
1,964
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,262 1,964 280
Issue ya mikopo haaina uhusiano na vyuo hivyo kugomea masomo kwa sababu ya mikopo ni kvunja sheria mnatakiwa mfukuzwe mara moja
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,528
Likes
1,404
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,528 1,404 280
mmhh,st.joseph ni ya wahindi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,078
Members 475,401
Posts 29,277,500