Wanachama wa CUF wana nguvu kushinda Jeshi la Polisi Mkoa wa Temeke?

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
5,748
Points
2,000

tatum

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2018
5,748 2,000
Nimejiuliza swali hili lakini bado majibu hayajitoshelezi.

Jeshi la Polisi hawawezi kuwadhibiti wana CAF ambao Ni wavamizi wa mkutano wa ACT Wazalendo?

Udhaifu huu wa Jeshi la Polisi umeanza lini kushindwa nguvu na chama Cha siasa tena Cha upinzani.?

Tunatakiwa kuwalinda wanachama wa ACT Wazalendo wanafanya mkutano wao wa ndani sisi tukiwa nje.

Jeshi la Polisi Mkoa wa Temeke sijaelewa nguvu yenu ya ulinzi iko wapi.Prof Lipumba na wafuasi wake wanaweza kuwashinda nguvu kweli? Siamini hata kidogo.
 

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,118
Points
2,000

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,118 2,000
Nimejiuliza swali hili lakini bado majibu hayajitoshelezi.

Jeshi la Polisi hawawezi kuwadhibiti wana CAF ambao Ni wavamizi wa mkutano wa ACT Wazalendo?

Udhaifu huu wa Jeshi la Polisi umeanza lini kushindwa nguvu na chama Cha siasa tena Cha upinzani.?

Tunatakiwa kuwalinda wanachama wa ACT Wazalendo wanafanya mkutano wao wa ndani sisi tukiwa nje.

Jeshi la Polisi Mkoa wa Temeke sijaelewa nguvu yenu ya ulinzi iko wapi.Prof Lipumba na wafuasi wake wanaweza kuwashinda nguvu kweli? Siamini hata kidogo.
:confused::confused:
Mkuu ukipata majibu naomba uni-tag tafadhali
 

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
5,748
Points
2,000

tatum

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2018
5,748 2,000
:confused::confused:
Mkuu ukipata majibu naomba uni-tag tafadhali
Nimemsikiliza Jana Kamanda Mambosasa hata sikumuelewa kabisa.Eti CUF wangeleta fujo ktk mkutano wa ndani wa ACT kweli inaingia akilni....mlango wa kukngia ukumbi wa Hotel ya PR ni mmoja hata ukiweka Askari mmoja mwenye silaha angetosha kabisa na mkutano wa ACT ungefanyika vizuri tu.
 

Forum statistics

Threads 1,381,429
Members 526,097
Posts 33,799,995
Top