Wanachama wa ccm wahoji..shibuda katoka wapi ktk mkutano wa kamati kuu ilhali ni mpinzani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa ccm wahoji..shibuda katoka wapi ktk mkutano wa kamati kuu ilhali ni mpinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, May 21, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanapata tabu kuelewa kuwa ktk kamati kuu yenye watu wanaojiita makini kama Nape na Jakaya ambapo pale strategy nyingi za kuwashughulikia opposition hupangwa..BW.SHIBUDA KATOKA WAPI HUMO NA KAPEWA KUHUTUBIA MLE KAMA NANI NA KATIBA AMA KANUNI IPI YA CCM INARUHUSU?

    Wanataka msimamo wa NAPE huku wakikinanga chama chao kuwa kumtumia SHIBUDA kukisambaratisha chadema ni kupoteza dira kwani mbunge huyo ameshaisha kisiasa na huwa anaonekana hamnazo.
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh, hili nalo neno...
    Ila ni upepo tu utapita.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,347
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Makubwa Shibuda naye niwakuongelewa amedebeda kama mrenda kisiasa hana nguvu hata kwao huko shinyanga nawenyewe wamemkana
     
  4. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    loading..............................try again later
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,339
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio CCM kiukweli wengi wanapata tabu kuelewa hiyo ilikuwa na maana gani na ni kwa vipi.hakika ni ***** tu
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimefurahi kusikia hilo kumbe kuna wanaccm wenye akili kiasi hiki!???
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,395
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anatoa taarifa mrejesho ya kazi aliyotumwa na mwenyekiti wa nec ya kuvuruga cdm,nawashangaa hao ccm wanaolalamika kwani hawajui taratibu za chama chao.
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Heh! Kumbe bado kuna watu wanaojiita Wanachama wa CCM!
     
  9. S

    Somito Senior Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Hehe hehe! Mkuu umenikumbusha nukuu ya mkulu wakati wa sakata lamawaziri kutakiwa kujivua gamba!
     
  10. S

    Somito Senior Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Ila magamba nichama mseto,kuna kipindi walikuwa na mkutano wakmwalika Mrema nae akatema pumbazake wakaanza kumtunza kwa manoti,pengine shibuda kafilisika alifata kamzigo! Mwe...!
     
  11. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,438
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280

    EBU ONENI AIBU JAMANI KHAA! umeandika kana kwamba unataka kuujua ukweli kumbe unaonyesha jinsi gani ulivyo kilaza kufuatilia habari


    ni


    hivi

    ''Shibuda ni mjumbe wa body ya APRM akiwakilisha upinzani. barua za APRM kukutana na vyama vyote zipo. CCM wamatumia kila aina ya njia kuisambratisha CDM kila upenyo kwao ni Gold. Picha zilizotoka kwenye magazeti zilichukuliwa Library sio picha za tukio la siku hiyo. Alichokisema Shibuda mle ni mambo ya APRM.

    Nimesikia pia hata APRM kuwepo ni kwa sababu ya Shibuda, serikali kwa ukata ilikataa kutoa pesa mpaka Shibuda alipomwona rais ndipo bilioni moja ikatoka.

    Ni muhimu sana kufanya utafiti kuliko kuingia kichwa kichwa kwa CCM hata kama Shibuda ni Mbaya lakini mambo mengine ni lazima tuwe makini'''-Shalom JF 21/05/2012 at 9:00
     
  12. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huu ni upepo tu unapita...
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Labda niwajuze kwamba siku hiyo Shibuda aliporopoka, wajumbe wa nec ya ccm waliamua kuandaa semina iliyoendeshwa na jamaa wa APRM, na nadhani Shibuda ni mmoja wa wajumbe wa hiyo APRM, na aliingia kwa mkumbo huo na kupata wasaa wa kuongea,huku akisahau GAVANA ya mdomo.
    Hakuibukia huko kimiujiza.
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwenye mkazo. Hii inathibitisha kuwa KIKULACHO KI NGUONI MWAKO....
     
  15. B

    BUBE JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WABEROYA! Una maana APRM ni mpango wa serikali au wa CCM? Je mawasilisho ya APRM ilikuwa mojawapo ya agenda ya CC au vipi? Unaposema APRM ni SHBD mwakilishi pekee au ni pamoja na wananchi wakawaida pamoja na vijana ambayo hawana chama chochote?
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    ww huna AKILI.
     
  17. F

    Fabulous Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    duh!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,030
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu nitoe tongotongo kidogo na kuongelea mambo ya kugombea urais ni APRM?
     
  19. a

    artist Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona APRM haifahamiki vyema, Nimesoma Jambo Leo Jumapili Mei 20, 2012 na kupata mwanga. Nikafuatilia www.aprmtanzania.org, nikabaini hii ni taasisi huru ila Shibuda labda kama ni kweli alipotoa mada NEC akateleza hili na lile au alieleza utani tulioamua kuuchukua kuhangaika nao.
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,022
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada ni hasira au? Ni uelewa mdogo ni Wanachama wa CCM
    Tawi gani au unadhani uongozi wa CDM hawajui km Shibuda alihudhuria kwa mwaliko?
    Acha uchochezi umeshaambiwa ni Demokrasia alitumia
     
Loading...