Wanachama na Wafuasi wa Chadema Wananyanyaswa na Kuteswa Vibaya Kata ya Ushirika huko Geita:


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kwa Habari za Uhakika toka Kwa Mwenyekiti wa CHADEMA Kata ya Ushirika Wilaya ya Mbogwe Mkoa Mpya wa Geita Bw. DEOGRATIUS PHILIPO SHAYO 0757416254/0688416254 Zinasema Wafuasi.

Wakereketwa na Wanachama wa Chama chake anachokiongoza (Chadema) Wanateswa na Kunyanyaswa Vibaya sana na Jeshi la Polisi Kwa Kushirikiana na Uongozi wa Serikali za Vijiji husika na Diwani wa Kata hiyo ya Ushirika (CCM) Bw. DAUDI SIMON MABENGA Wilaya ya Mbogwe huko Geita.

Bw. Deogratius amesema "Uongozi wa Kata hiyo Umeanzisha Mifumo Mibovu ya Kinyonyaji Kwa Kuwachangisha Ovyo Wananchi Michango Isiyokuwa ya lazima ndani ya Kata hiyo na pale anapotokea Mtu anayehoji Uhalali wa Michango hiyo Jambo la Kwanza anaulizwa Chama Chake na Inapotokea tu Kwamba yeye ni Mfuasi au Mwanachama wa Chadema basi hukamatwa na Kupewa adhabu Kali na Mgambo wa Kata Kwa Amri ya Diwani huyo wa CCM Kabla ya Kupelekwa Polisi ambapo hukutana na adhabu zingine za Mateso" alisema Bw. Deogratius.

Kiongozi huyo wa Chama ameomba Msaada na Nguvu ya Kutosha. ITV Habari
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Teh teh, wafuasi wa ccm wamezoea dhuluma, ndo maana wanashangaa wafuasi wa chadema kuhoji na kupinga hizo dhuluma! Wananchi wa kata hiyo watumie haki yao ya kikatiba mwaka 2015 kumtoa diwani huyo madarakani. Pia ningeomba uongozi wa chadema kanda, taifa uende katani hapo ili kujionea hali halis!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Chadema Bado ni Baba lao! Zaidi 2nauomba Uongozi wa CHADEMA (W) ya Mbogwe Watoe Ushirikiano wa Dhati na Mwenyekiti huyo!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
CCM wamekosa hoja, wamekataliwa na watu, kilichobaki ambacho wanaweza kufanya ni ugaidi tu

CCM - CHAMA CHA MISUKULE
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Hizi habari nina wasiwasi ni za kizushi, na za kupikwa. Wewe si ndio umesema mwenyekiti wa tawi (ccm) kaiba mifuko miwili ya cement. Mdogo wangu nakushauri uache udaku.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Hizi habari nina wasiwasi ni za kizushi, na za kupikwa. Wewe si ndio umesema mwenyekiti wa tawi (ccm) kaiba mifuko miwili ya cement. Mdogo wangu nakushauri uache udaku.
Tafuta kazi ya kufanya, umri wako bado mdogo ni kwa nini ujidharirishe kutumiwa kukesha JF kwa maslahi ys watu?

Nimekueleza hili kutoka moyoni kama mdogo wangu. Mama yako atafarijika sana siku ukimwambia umeanzisha biashara fulani au kampuni fulani nzuri imekuajiri.

Hii kazi unayoifanya sasa hujitendei haki na elimu uliyoipata imekuwa useless.
 
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
621
Likes
6
Points
35
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
621 6 35
ChaDeMa hamuishi kulalamikalalamika kila kitu mnataka muonekane mnaonewa tu.mnakera mjue.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
mazingira ya uonevu kwa wanavijiji ni jadi ya CCM hata kwa wanaccm wenyewe. Uonevu huu umekithili Dodoma hasa wilaya ya Chamwino. Maweo wanashindana kununua magari na pikipiki kwa kutumia njia hizi haramu
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
Hizi habari nina wasiwasi ni za kizushi, na za kupikwa. Wewe si ndio umesema mwenyekiti wa tawi (ccm) kaiba mifuko miwili ya cement. Mdogo wangu nakushauri uache udaku.
Mwenyekiti wa Kijiji cha Marasomoche Wilaya ya Serengeti Mkoani Mara aitwaye CHRISTOPHER MWITA 0784902994 maarufu Kama "Getwe" Mwishoni mwa Mwezi Novemba 25/11/2013 Saa 4:00 Usiku, yeye na Wenzake PETER MARWA MAKANDA na MARWA KEMBAKI Walikamatwa na Wanakijiji Wa Kijiji hicho Waliokuwa Wameandaa Mtego wa Kuwanasa Dhidi ya hizo Hila zao chafu baada ya Kupata taarifa Kutoka Kwa Raia Mwema Mmojawapo (Jina limehifadhiwa) aliyeugundua Mpango huo wa Wizi. Licha ya Diwani wa Kata ya Nyansurura MH. JACKSON MWITA 0759490298 (Chadema) Kutoa agizo Kwa Wanakijiji hao Kukaimisha Mwenyekiti wa Serikali ya Kijiji hicho, Katibu wa Tarafa ya Ikorongo aliingilia Kati Kwa Mgongo wa CCM na Kuwahadaa Wanakijiji hao wa Marasomoche Kuwa hawana Haki/Mamlaka ya Kumwondoa Madarakani Isipokuwa Mkuu wa Wilaya pekee. Kwa Habari za Uhakika toka Kijijini humo zinasema, baada ya Wazee wa Mila wa Kijiji hicho Kuona Uhuni huo Wa Serikali, Waliamua Kuitisha Mkutano wa Kijiji Kizima na Kutoa tamko lenye Maazimio ya Kuwatenga. Star tv Habari
Naona umehamua Kubishana hadi na TV.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,098
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,098 280
Tafuta kazi ya kufanya, umri wako bado mdogo ni kwa nini ujidharirishe kutumiwa kukesha JF kwa maslahi ys watu?

Nimekueleza hili kutoka moyoni kama mdogo wangu. Mama yako atafarijika sana siku ukimwambia umeanzisha biashara fulani au kampuni fulani nzuri imekuajiri.

Hii kazi unayoifanya sasa hujitendei haki na elimu uliyoipata imekuwa useless.
Katika elfu saba per day apatayo akimpelekea mama yake elfu mbili kwake ni mafanikio. Ndio shida ya akili zilizo dumaa, hao anaokesha kuwa tetea hata uwepo wake hawautambui.
View attachment 126806
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Kweli macho yaelekezwe huko
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Hizi habari nina wasiwasi ni za kizushi, na za kupikwa. Wewe si ndio umesema mwenyekiti wa tawi (ccm) kaiba mifuko miwili ya cement. Mdogo wangu nakushauri uache udaku.
TANGAZO! TANGAZO! Used Condom Kama hizi Weka mbali na Watoto...
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988