WANACHADEMA: Mmewahi kumsikia Dr Slaa akimsema vibaya Mh Lowassa??

  • Thread starter NKUU SINDE KWETU
  • Start date

N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Leo ningependa kuwauliza wanachama na wafuasi wa cdm mmewahi kumuona Katibu wenu wa chama Dr Slaa akimsema vibaya au kumtaja kwa ubaya wowote Mh Lowassa??

Hata katika orodha aliyotoa pale Jangwani mliona jina la Mh Lowassa?? Lini na wapi Dr Slaa alimtaja EL vibaya?? Wakuu mnaijua sababu ni ipi???

Rejea ahadi ambayo Baba wa Taifa aliiweka juu ya Rais wa Tanzania....
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
LOWASA ndio nanini katika taifa hili?
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Leo ningependa kuwauliza wanachama na wafuasi wa cdm mmewahi kumuona Katibu wenu wa chama Dr Slaa akimsema vibaya au kumtaja kwa ubaya wowote Mh Lowassa??

Hata katika orodha aliyotoa pale Jangwani mliona jina la Mh Lowassa?? Lini na wapi Dr Slaa alimtaja EL vibaya?? Wakuu mnaijua sababu ni ipi???

Rejea ahadi ambayo Baba wa Taifa aliiweka juu ya Rais wa Tanzania....
Baba wa Taifa unamjua wewe na Ccm, Fuatilia kampeni za Arumeru Mashariki utaujua ukweli.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Ulitaka amtaje kwenye the list of shame au?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
CDM inadili na system nzima ya CCM ambayo inatoa uvundo na si watu alafu unaweza kutwambia kweli CDM haikuwahi kuitaja ama kupiga kelele juu ya Richmond? sasa kama iliwahi tokea utaisemaje hiyo kampuni na kumwacha EL pembeni wakati huo yeye alikuwa ni Pm?

Siyo lazima watajwe wote na hata Kinana wakati ule hakutajwa lakini kutokutajwa kwake haimaanishi kwamba yeye si fisadi

Kimsingi CCM yote kama sisitemu imeoza
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
CDM inadili na system nzima ya CCM ambayo inatoa uvundo na si watu alafu unaweza kutwambia kweli CDM haikuwahi kuitaja ama kupiga kelele juu ya Richmond? sasa kama iliwahi tokea utaisemaje hiyo kampuni na kumwacha EL pembeni wakati huo yeye alikuwa ni Pm?

Siyo lazima watajwe wote na hata Kinana wakati ule hakutajwa lakini kutokutajwa kwake haimaanishi kwamba yeye si fisadi

Kimsingi CCM yote kama sisitemu imeoza
Mkuu kuna uhusiano mkubwa sana kati ya Dr Slaa na Mh Lowassa. Kuna wachache wanajua, na ni mpango wa pamoja kati yao, either Dr Slaa or Mh Lowassa awe Rais wa nchi hii.
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Ulitaka amtaje kwenye the list of shame au?
Uliwahi kumsikia akimtaja popote?? Toka Dr Slaa ameanza harakati zake?
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Hapana , hajawahi kusema vibaya , ila kwenye list ya mafisadi 11 jina la Lowassa limo .
Mkuu sidhani kama umeisoma ile list vizuri. Tazama upya tena na tena no Lowassa name! Na mpaka leo Dr Slaa hawezi kumtaja vibaya EL.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,377
Likes
1,957
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,377 1,957 280
Alimtaja kwenye list 11 ya mafisadi.vivile amekuwa akimtaka ataje mhusika wa richmond baada ya EL kujitetea kuwa hausiki,au una lingne mkuu!
 
R

Rangoo

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
99
Likes
98
Points
25
R

Rangoo

Member
Joined Oct 13, 2012
99 98 25
Weka viongozi wote ambao hajawahi wazungumzia basi
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Huo ni mpango kabambe wa watu wa Kaskazini kuongoza nchi hii. Either atoke ccm au chadema hakuna ubaya.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Leo ningependa kuwauliza wanachama na wafuasi wa cdm mmewahi kumuona Katibu wenu wa chama Dr Slaa akimsema vibaya au kumtaja kwa ubaya wowote Mh Lowassa??

Hata katika orodha aliyotoa pale Jangwani mliona jina la Mh Lowassa?? Lini na wapi Dr Slaa alimtaja EL vibaya?? Wakuu mnaijua sababu ni ipi???

Rejea ahadi ambayo Baba wa Taifa aliiweka juu ya Rais wa Tanzania....
Haha..hukumsikia ktk list of shame?
Haha..wala usiongee hilo tunamsubiri uchaguzi 2015.....sasa hivi anaachwa ili awachanganye maccm kwanza.
 
Pampula jr

Pampula jr

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
611
Likes
18
Points
35
Pampula jr

Pampula jr

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
611 18 35
Leo ningependa kuwauliza wanachama na wafuasi wa cdm mmewahi kumuona Katibu wenu wa chama Dr Slaa akimsema vibaya au kumtaja kwa ubaya wowote Mh Lowassa??

Hata katika orodha aliyotoa pale Jangwani mliona jina la Mh Lowassa?? Lini na wapi Dr Slaa alimtaja EL vibaya?? Wakuu mnaijua sababu ni ipi???

Rejea ahadi ambayo Baba wa Taifa aliiweka juu ya Rais wa Tanzania....
kwani wakati rowasa anajiuzuru uwaziri mkuu dr slaa si alikua kwenye kamati iliyo mwangusha rowasa
 
F

fazahausi

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
33
F

fazahausi

Senior Member
Joined May 8, 2013
139 0 33
kwann amseme vibaya wakati ni binamu yake
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Si Dr Slaa tu ni uongozi wote wa cdm na wengine tunashindwa kuwa elewa kwa nini wanafanya hivyo?

Haya ndio masuala tunayo wategemea wapenda mabadiliko hapa nchini wayaibue. Si kutumia hila kudidimiza siasa za ushindani Tz.
 
cooper

cooper

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
414
Likes
34
Points
45
cooper

cooper

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
414 34 45
Nawewe uliwahi kumsikia Lowasa akimsema vibaya Dr? Tafakari .....
 
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,195
Likes
49
Points
145
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,195 49 145
Leo ningependa kuwauliza wanachama na wafuasi wa cdm mmewahi kumuona Katibu wenu wa chama Dr Slaa akimsema vibaya au kumtaja kwa ubaya wowote Mh Lowassa??

Hata katika orodha aliyotoa pale Jangwani mliona jina la Mh Lowassa?? Lini na wapi Dr Slaa alimtaja EL vibaya?? Wakuu mnaijua sababu ni ipi???

Rejea ahadi ambayo Baba wa Taifa aliiweka juu ya Rais wa Tanzania....
vp kuhusu Mbowe?
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713