Wana Yanga SC, Haji Manara angeshinda tuzo mngeanzisha 'threads' nyingi hivi kuhoji na kumchafua Bongo Zozo?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
43,037
2,000
Endeleeni kuanzisha 'Threads' zenu hapa za Kumnanga na Kumchafua ila kaeni tu mkijua kuwa Bongo Zozo ndiyo Mshindi wa Tuzo na wala Waandaaji TFF hawatomnyang'anya na kumpa Msemaji wenu Mnafiki, Mpuuzi na Mswahili Haji Manara.

Kwahiyo Siku zote mlikuwa mnasubiria mpaka Bongo Zozo apate Tuzo hapa Tanzania ndiyo muanze Kuhoji Uraia wake mara anafanya nini, mara mseme ni Jasusi na sasa mnasema atahatarisha Diplomasia?

Mlivyo Wapumbavu mnamzushia kuwa Bongo Zozo ni Jasusi aliyeko hapa Tanzania huku mkisahau kuwa hata Tanzania nayo imepandikiza hivyo hivyo Majasusi nchi mbalimbali ila wala hamhoji hilo.

Na cha Kushangaza wanaoumia na Kuteseka na Bongo Zozo kutwaa Tuzo ni Mashabiki wa Yanga SC (wakisahau pia kujua kuwa ni Shabiki Mwenzao wa Yanga SC) ila Mashabiki Makini, Wastaarabu na Wanamichezo wa kweli wa Simba SC wala hawana tatizo na Yeye Kuitwaa hiyo Tuzo.
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
19,962
2,000
Manara alikosea padogo sana ila hio tuzo ilikua yake
Hapana mazee ukweli usemwe, linapokuja swala la uhamasishaji bongo zozo anajitoa sana

Haji anafanya hivyo kama ajira na ndio maana katikati pale alipoachana na club ya simba alitulia

Laikini bongo zozo anasafiri na timu kokote kule iendako, ana hamaisha hadi watu kutoka nchi za kimataifa huku akiwafundisha kiswahili, hapa bongo zozo anapiga ndege wawili kwa jiwe moja
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
31,618
2,000
Endeleeni kuanzisha 'Threads' zenu hapa za Kumnanga na Kumchafua ila kaeni tu mkijua kuwa Bongo Zozo ndiyo Mshindi wa Tuzo na wala Waandaaji TFF hawatomnyang'anya na kumpa Msemaji wenu Mnafiki, Mpuuzi na Mswahili Haji Manara.

Kwahiyo Siku zote mlikuwa mnasubiria mpaka Bongo Zozo apate Tuzo hapa Tanzania ndiyo muanze Kuhoji Uraia wake mara anafanya nini, mara mseme ni Jasusi na sasa mnasema atahatarisha Diplomasia?

Mlivyo Wapumbavu mnamzushia kuwa Bongo Zozo ni Jasusi aliyeko hapa Tanzania huku mkisahau kuwa hata Tanzania nayo imepandikiza hivyo hivyo Majasusi nchi mbalimbali ila wala hamhoji hilo.

Na cha Kushangaza wanaoumia na Kuteseka na Bongo Zozo kutwaa Tuzo ni Mashabiki wa Yanga SC (wakisahau pia kujua kuwa ni Shabiki Mwenzao wa Yanga SC) ila Mashabiki Makini, Wastaarabu na Wanamichezo wa kweli wa Simba SC wala hawana tatizo na Yeye Kuitwaa hiyo Tuzo.
Msukule ulishasema huko Utopolo mwenye akili kidogo ni JK na Sunday Manara waliobaki wote hawana akili kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom